1.21.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.21.1s + 28 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

nphunghung

Staff member
Ad cho mình hỏi là mình cài đặt bản này ok rồi, nhưng trong thư mục cài đặt không có thư mục mod để copy mod vào, mình tự tạo thư mục mod, copy các mod vào thì vào game, chọn manager mod cũng không thấy mod nào là sao nhỉ ?

sao mình cài rồi mà vào game chưa thấy mod gì nhỉ

Ad ơi em dơwload về rồi zo game vẫn bình thuong nhưng nó lại không có phần mod .em cũng tạo phẳn mod và cho mod vào nhưng khi vào game mỡ phần mod trong game lên nhưng không thấy gì hết là bị sao vậy anh
Anh hương dẫn em cách sửa với
Các bạn xem cách cài đặt mod được chia sẻ ở đây rồi nhé. Hướng dẫn khá chi tiết và cụ thể.
https://vnsimulator.com/threads/tong-hop-video-huong-dan-co-ban-ets2.4/#post-568

koolqn

mình kích hoạt mod hết rồi sao vẫn không thấy trong cabin xe có gì khác như bài thớt viết nhỉ vào cabin và ngoài xe vẫn chẳng khác gì so với mặc định @@

nphunghung

Staff member
Cái win32 chơi được mà anh chỉ có cái win64 ko chơi được thôi
Máy của e win 32bit thì chỉ chơi đc cái 32bit thôi. Còn máy của e cài win 64bit thì chơi cái nào cũng được.
Có cách nào sửa lỗi ko có bánh xe ở trailer ko?
Bạn chụp hình lỗi lên được không? Bạn có sử dụng mod nào không hay game mặc định mà bị thế?

hoanghuuhung

em cài bản này rồi nhưng khi bỏ mod vào thì làm máy bị treo, nếu không mod thi chơi được các a chỉ giúp e với...help me

nphunghung

Staff member
em cài bản này rồi nhưng khi bỏ mod vào thì làm máy bị treo, nếu không mod thi chơi được các a chỉ giúp e với...help me
Bỏ mod vào mà bị văng là do mod không phù hợp với phiên bản game, bạn thử với mod khác xem có bị không? Hoặc bỏ bớt mod đi. Test từng mod một, cái nào bị lỗi thì bỏ đi.

hoanghuuhung

Em đã test hết rồi nhưng vẫn không được, khi kích hoạt mod vào thì nó báo steam has stoped working và nếu không kích hoạt mod thì chơi bình thường. Nhưng chơi bình thường thì không có các mod chơi cũng không hứng thú, ai biết cách fix lỗi chỉ giúp em...

hoanghuuhung

Bỏ mod vào mà bị văng là do mod không phù hợp với phiên bản game, bạn thử với mod khác xem có bị không? Hoặc bỏ bớt mod đi. Test từng mod một, cái nào bị lỗi thì bỏ đi.
Em đã test hết rồi nhưng vẫn không được, khi kích hoạt mod vào thì nó báo steam has stoped working và nếu không kích hoạt mod thì chơi bình thường. Nhưng chơi bình thường thì không có các mod chơi cũng không hứng thú, ai biết cách fix lỗi chỉ giúp em...

nphunghung

Staff member
Bạn thử với một số mod nhẹ nhàng hơn xem sao. Bạn tìm trên forum một số mod được gắn prefix 1.21.x tức là đã test trên 1.21 cài thử xem sao.

hoanghuuhung

[QUO
Bạn thử với một số mod nhẹ nhàng hơn xem sao. Bạn tìm trên forum một số mod được gắn prefix 1.21.x tức là đã test trên 1.21 cài thử xem sao.
Mình thử test rồi nhưng cứ bị đứng máy hoặc bị báo lỗi steam has stopped working

hoanghuuhung

[QUO

Mình thử test rồi nhưng cứ bị đứng máy hoặc bị báo lỗi steam has stopped working
bạn có thể kiểm tra cho mình được không
Bạn tạo profile mới kiểm tra thử xem sao. Có thể do lỗi của profile.
mình tạo profile rất nhiều lần rồi nhưng cứ bị treo máy với lỗi nên thôi, bạn có thể xem giúp mình không

ngocduy

Máy của e win 32bit thì chỉ chơi đc cái 32bit thôi. Còn máy của e cài win 64bit thì chơi cái nào cũng được.

Bạn chụp hình lỗi lên được không? Bạn có sử dụng mod nào không hay game mặc định mà bị thế?
Mình chỉ mod bus thôi. Sr mình dùng 1.20 mà lại vào 1.21 bình luận.

Mr Lưu

Em quay trở lại đây anh an tò tò ơi ! Ka Ka. Nói thật sau 6 tháng mới được động vào cái Lạp Tóp sướng cả người ..... Lên xe nổ máy với ae nào :D
Anh To TO cho em hỏi mod money có mod ở bản này được không ?

Em quay trở lại đây anh an tò tò ơi ! Ka Ka. Nói thật sau 6 tháng mới được động vào cái Lạp Tóp sướng cả người ..... Lên xe nổ máy với ae nào :D
Anh To TO cho em hỏi mod money có mod ở bản này được không ?
mod tiền khởi nghiệp thoải mái đê :D