1.21.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.21.1s + 28 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

Mình đang ở 1.18 :) giờ down cái này về thì xóa luôn cái 1,18 đi dc k ad? Bản này khác nhiều so với 1.18 k ad? Thanks !

Mình đang ở 1.18 :) giờ down cái này về thì xóa luôn cái 1,18 đi dc k ad? Bản này khác nhiều so với 1.18 k ad? Thanks !
Tải 1.21 về rồi thì còn để lại bản cũ làm gì cho nặng máy :D . Từ 1.20 trở lên thì có thêm chức nặng là tự chọn lộ trình chuyến hàng được , ngoài ra bản 1.21 này có rất nhiều các DLC hot nhất hiện nay như dlc scandinavia , dlc cabin

game này có hỗ trợ lái bằng vô lăng ko ad ơi bây giờ mói đang tải về lên chua biết cảm on ad nhiều

vsonlt30

cac bac oi cho mình hỏi tý. mình co 2 xe, 1 xe minh lái.va thuê 1 lái xe nữa nhưng mình không biết làm sao để phân công cho tài xế mình thuê, cac bac giúp minh với

cac bac oi cho mình hỏi tý. mình co 2 xe, 1 xe minh lái.va thuê 1 lái xe nữa nhưng mình không biết làm sao để phân công cho tài xế mình thuê, cac bac giúp minh với
Bạn hãy vào quản lý gara , chọn quản lý tài xế rồi chọn tên của tài xế mới thuê , chọn tiếp định vị lại rồi gán nó vào vị trí của cái xe bạn mới mua đó là xong , nó sẽ tự đi tìm việc .

truongphat

ad cho e hỏi là game này giờ e muốn chơi trên ĐTDĐ có đc kg..? e đan dùng máy samsung GALAXY J5 .ram 1.5...

Bàn phím, chuột, game pad, wheel... đều connect và chơi tốt nha bạn. Cứ yên tâm mà chơi ;)
bạn ơ cho mình hỏi sao mình gắn vô lăng logitech driving force pro vào dùng nhưng lại không sử dugj đươc chân ga và chân phanh.nếu muốn dùng đc thì phải vào đâu để cài đặt ạ . mình tim nhưng ko thấy có chỉ có thể cài đặt dc trên bàn phím và tay cầm thôi chứ ko cài đc trên chân ga và phanh của vô lăng cảm on bạn nhiều

bạn ơ cho mình hỏi sao mình gắn vô lăng logitech driving force pro vào dùng nhưng lại không sử dugj đươc chân ga và chân phanh.nếu muốn dùng đc thì phải vào đâu để cài đặt ạ . mình tim nhưng ko thấy có chỉ có thể cài đặt dc trên bàn phím và tay cầm thôi chứ ko cài đc trên chân ga và phanh của vô lăng cảm on bạn nhiều
Bạn vào bàn phím rồi gán phím chức năng cho nó , tiến thì gán cho chân ga ( đạp vào 1 phát chân ga ) , phanh thì gán vào chân phanh ...v.v...

Bạn vào bàn phím rồi gán phím chức năng cho nó , tiến thì gán cho chân ga ( đạp vào 1 phát chân ga ) , phanh thì gán vào chân phanh ...v.v...
mình đã thử nhưng nó không nhận chân phanh và ga bạn ạ
mình chơi nfs thì vẫn ga phanh bình thường

gamehocxuong

ad có bản ets2 v1.5.1x k ạ, em thấy có cái mod map đẹp ghê mà chạy trên 1.5.1x, bản cao hơn k chạy đc, có bác nào up bản 1.5.1 đi ạ, tks nhiều ạ

jjken

B ơi, thế quái nào mình chơi bản này chơi một lúc mất profile và mods là sao nó xóa file bên trong những folder ấy