1.21.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.21.1s + 28 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

link mediafire là bản 1.20.1s ad ơi, ad xem check lại dùm mình với, giờ mới phát hiện vì sao mod map mình không kích hoạt được hjxhjx

taixecuibap1989

Ad cho mình hỏi là phiên bản này các loại mod kia có dùng được hết không ? Mình chưa xài mod bao giờ nên không rành lắm, mình tải các mod có định dạng .scs về sau đó chép vào thư mục mod xong khởi động game là dùng được hả bạn ? Thanks ad.

Ad cho mình hỏi là phiên bản này các loại mod kia có dùng được hết không ? Mình chưa xài mod bao giờ nên không rành lắm, mình tải các mod có định dạng .scs về sau đó chép vào thư mục mod xong khởi động game là dùng được hả bạn ? Thanks ad.
Bản nào cũng dùng được mod hết , quan trọng là mod có tương thích hay không mà thôi , sau khi chép file mod vào thư mục mod thì cần vào game chọn mod manager để kích hoạt mod nữa là xong

taixecuibap1989

Bản nào cũng dùng được mod hết , quan trọng là mod có tương thích hay không mà thôi , sau khi chép file mod vào thư mục mod thì cần vào game chọn mod manager để kích hoạt mod nữa là xong
Mình vừa tải bản này về thì ad cho mình hỏi là mình muốn chạy xe bus thì tải mod nào được, khi tải mod có phải thiết lập cấu hình mới hay không và kích hoạt mod mục nào ad có thể kèm cho mình tấm hình minh họa được không ?

Mình vừa tải bản này về thì ad cho mình hỏi là mình muốn chạy xe bus thì tải mod nào được, khi tải mod có phải thiết lập cấu hình mới hay không và kích hoạt mod mục nào ad có thể kèm cho mình tấm hình minh họa được không ?
Muốn chạy xe BUS thì bạn hãy xem bài viết Tổng hợp xe BUS ở mục mod xe nhé , tải mod thì không cần phải chỉnh lại cấu hình gì hết còn kích hoạt mod thì bạn hãy xem video hướng dẫn sử dụng mod tại mục hướng dẫn

mh tải và giải nén xog rồi cài đặt sao mà nó lâu thế
có cách nào tải nhanh hơn ko

khanh090

hướng dẫn cơ bản cách chơi đi,ví dụ thắng,còi,bật đèn...bằng phím nào.
cài tiếng việt cho game này được ko

mh tải và giải nén xog rồi cài đặt sao mà nó lâu thế
có cách nào tải nhanh hơn ko
Nâng cấp CPU nó sẽ nhanh hơn :D

hướng dẫn cơ bản cách chơi đi,ví dụ thắng,còi,bật đèn...bằng phím nào.
cài tiếng việt cho game này được ko
Game có tiếng Việt thì cần gì phải hướng dẫn những cái đó nữa , hãy tìm hiểu thêm trước khi hỏi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

taixecuibap1989

Ad cho mình hỏi là mình cài đặt bản này ok rồi, nhưng trong thư mục cài đặt không có thư mục mod để copy mod vào, mình tự tạo thư mục mod, copy các mod vào thì vào game, chọn manager mod cũng không thấy mod nào là sao nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:
Ad cho mình hỏi là mình cài đặt bản này ok rồi, nhưng trong thư mục cài đặt không có thư mục mod để copy mod vào, mình tự tạo thư mục mod, copy các mod vào thì vào game, chọn manager mod cũng không thấy mod nào là sao nhỉ ?
[/IMG]
[/IMG]
Mod nằm tại Documents/euro truck simulator 2 , nếu chưa có folder mod thì tạo folder mod tại đây

Nguyentrung

Ad ơi em dơwload về rồi zo game vẫn bình thuong nhưng nó lại không có phần mod .em cũng tạo phẳn mod và cho mod vào nhưng khi vào game mỡ phần mod trong game lên nhưng không thấy gì hết là bị sao vậy anh
Anh hương dẫn em cách sửa với

Ad ơi em dơwload về rồi zo game vẫn bình thuong nhưng nó lại không có phần mod .em cũng tạo phẳn mod và cho mod vào nhưng khi vào game mỡ phần mod trong game lên nhưng không thấy gì hết là bị sao vậy anh
Sau khi tải mod về bạn giải nén file ra và đưa file mod có đuôi .scs vào documents/euro truck simulator 2/mod nếu chưa có folder nod thì tạo 1 folder nới ròi đặt tên folder này là mod , sau đó vào game chon mod manager để kích hoạt mod nhé

ngocduy

Đổi Đuôi .scs chưa?