1.21.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.21.1s + 28 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

nphunghung

Staff member
sao mình vào nó báo lỗi vậy. dùng bản gold bunder nhưng k mod được. xóa đi tải bản này mà k chơi được. :(
Không chơi được thì bạn mô tả rõ lỗi kèm hình ảnh để được hướng dẫn cụ thể nhé. Vấn đề này nhắc đi nhắc lại nhiều lần rồi mà vẫn còn tình trạng này. Muốn hỏi gì thì phải nói rõ ra chứ nói chung chung vậy thì không ai giải đáp giúp các bạn được hết.

moi nguoi cho minh hoi thêm 1 chút nhé trong game mình có cài đặt tắt hết phản lực về trung tâm rồi nhưng sao nó vẫn cứ tự trả lái là sao nhỷ cảm giác xoay vô lăng rất nặng minh đang dung vô lăng logitech pro ai biết chỉ giáo mình với mình rất cảm ơn

Giàng A Tũn

Staff member
moi nguoi cho minh hoi thêm 1 chút nhé trong game mình có cài đặt tắt hết phản lực về trung tâm rồi nhưng sao nó vẫn cứ tự trả lái là sao nhỷ cảm giác xoay vô lăng rất nặng minh đang dung vô lăng logitech pro ai biết chỉ giáo mình với mình rất cảm ơn

Hạ cái "phản hồi lực" trong game xuống thấp đi bác, cái đó là lực tổng cho 6 cái chỉnh lực bên dưới, bác để càng cao thì motor hoạt động càng mạnh.

Hạ cái "phản hồi lực" trong game xuống thấp đi bác, cái đó là lực tổng cho 6 cái chỉnh lực bên dưới, bác để càng cao thì motor hoạt động càng mạnh.
Mình thử hết rồi bạn ạ nhưng cũng ko đc, mình còn bỏ luôn dấu tích ở phần phản hồi lực đi vẫn vậy .nếu mình muốn nó ko trả lái nữa thì phải tắt hết các lực phản hồi của vô lăng trong cái diver của logitech hoặc rút điện nguồn vô lăng đi mấy đc .nhưng như vậy thì lại ko có cảm giác rung của động cơ và khi va chạm lên mất sướng .mình chơi nfs thì mọi thứ vẫn ok lên ko biết nó lỗi ở đâu mong bác chỉ giáo thêm

huymaster

minh đang chơi bản 1.0 muốn chơi bản mới nhất thì up từng bản hay nhảy cóc down bản mới nhất này luôn?

hoan2468

đồ hoạ trên win 8.1 không được rõ nét cho lắm. Cảm ơn ad nhìu mà khi đang chơi làm sao để thoát ra desktop nhanh nhất vậy