1.23.x Euro Truck Simulator 2 v1.23.0.0 BETA (Full DLC)

nó báo lỗi gì vậy bạn? hãy nói cụ thể lỗi của bạn thì mọi người mới giải đáp dc nhé
Thì giải nén ra rồi nhưng mà sau nó báo k cài đặt được. lúc winrar ra nó cũng báo lỗi gì đó em chịu. nhưng sau hồi nản quá đi xóa rồi. giờ tải lại bản 1.22.x thử xem sao. Mà cài bản 1.22.x chơi được k a. Mod vẫn dùng tốt chứ ạ. Em mới tập chơi

Đức Royal

Moderator
Staff member
Thì giải nén ra rồi nhưng mà sau nó báo k cài đặt được. lúc winrar ra nó cũng báo lỗi gì đó em chịu. nhưng sau hồi nản quá đi xóa rồi. giờ tải lại bản 1.22.x thử xem sao. Mà cài bản 1.22.x chơi được k a. Mod vẫn dùng tốt chứ ạ. Em mới tập chơi
  1. Nó báo ko cài đặt đk, như thế nào, bạn chỉ lỗi ra để mình giúp
  2. Winrar giải nén bị lỗi thì bạn phải tải winrar 5.30 hoặc bản winrar 5.21 có ở trên diễn đàn nhé
  3. Bản 1.22.x chơi được nhé bạn
  4. Mod vẫn dùng bình thường nhé bạn :)

1. Nó báo ko cài đặt đk, như thế nào, bạn chỉ lỗi ra để mình giúp
    Winrar giải nén bị lỗi thì bạn phải tải winrar 5.30 hoặc bản winrar 5.21 có ở trên diễn đàn nhé
    Bản 1.22.x chơi được nhé bạn
    Mod vẫn dùng bình thường nhé bạn :)
Sao sang phiên bản 1.22.x giờ nó lại bị thế này :v

ad ơi cho mình hỏi xíu lúc mới đầu chơi bản này mình dùng mod xe thì đi có trời nắng trời mưa,chơi 1 thời gian lâu sâu (khoảng 2-3 ngày) mình đi k thấy trời mưa,toàn thời tiết khô ráo,vậy có mod nào thêm vào trời mưa bản này k ad

Đức Royal

Moderator
Staff member
ad ơi cho mình hỏi xíu lúc mới đầu chơi bản này mình dùng mod xe thì đi có trời nắng trời mưa,chơi 1 thời gian lâu sâu (khoảng 2-3 ngày) mình đi k thấy trời mưa,toàn thời tiết khô ráo,vậy có mod nào thêm vào trời mưa bản này k ad
bạn vào mục cài đặt--->cách chơi--->tìm đến mục xác xuất mưa rồi kéo hết cỡ hoặc kéo hơi lệch sang phải nhé ;);)

mình cài stream rồi mà không làm được theo clip đến chỗ library không thấy có game ets2 ai biết làm không teamviewer giúp mình với inbox Fb NguyễnHồngCường! Thanks nhiều hjxxxxx.

Đức Royal

Moderator
Staff member
mình cài stream rồi mà không làm được theo clip đến chỗ library không thấy có game ets2 ai biết làm không teamviewer giúp mình với inbox Fb NguyễnHồngCường! Thanks nhiều hjxxxxx.
Clip nào vậy bạn, mình ko hiểu, bạn chỉ rõ ra được không

Đức Royal

Moderator
Staff member
Cảm ơn bạn, bây giờ mình click vào ets2

là thiếu crack phải không vậy, mình giải nén rồi.
Có phải bạn đang dùng Mac OS đúng không, rất tiếc là game này ko hỗ trợ Mac OS nhé bạn, game chỉ hỗ trợ Windows 7 trở lên thoi bạn nhé