1.23.x Euro Truck Simulator 2 v1.23.0.0 BETA (Full DLC)

lehoan97

cho mình hỏi, mình tải game về máy rồi, giải nén đến 67% thì nó báo lỗi là sao hả ad

nphunghung

Staff member
cho mình hỏi, mình tải game về máy rồi, giải nén đến 67% thì nó báo lỗi là sao hả ad
Trường của bác @lehoan97: Bạn tải về file có đủ 2.3GB không? Nếu không tức là file bạn tải về bị lỗi, do lỗi đường truyền nên nó tải về không đủ. Bạn tải lại và giải nén lại. Nhớ giải nén bằng winrar 5.0 trở lên nhé.

@duyngo : Trường hợp của bác, tất cả các hướng dẫn từ cơ bản đến hơi nâng cao đều có trong mục hướng dẫn, bác nên xem qua trước. Sau đó có gì còn thắc mắc thì hỏi đáp thêm, bác đăng bài ở mục hỏi đáp, hoặc bác có thể dùng qua tính năng tìm kiếm, có thể có bài bác cần.

@zinhzzzz : Phiên bản mới có thể một số mod cũ không tương thích nên khi vào game là bị văng. Do vậy khi vào game phiên bản mới thì bác nên gỡ mod ra, hoặc dùng profile khác.
Khi bác quay lại phiên bản cũ, muốn dùng profile cũ thì bác làm theo video này, xem từ phút thứ 5:

Cho em hỏi là hiện tại em đang dùng bản 1.23 vậy thì các mod như map, xe, AI của 1.22 có thể dùng cho bản 1.23 này đc ko ạ. 1 số mod e dùng cho 1.23 đều bị đá ra ngoài.

thach243

Moderator
Staff member
có cần key k vậy ae, cứu với ae
không cần key bạn nhé, diễn đàn mình ko có trò nào tính phí cả
Cho em hỏi là hiện tại em đang dùng bản 1.23 vậy thì các mod như map, xe, AI của 1.22 có thể dùng cho bản 1.23 này đc ko ạ. 1 số mod e dùng cho 1.23 đều bị đá ra ngoài.
map với xe thì hơi rủi ro, có thể bị lỗi, mod al có thể ít lỗi hơn, nhưng mình khuyên bạn nên tải các mod tương thích với bản 1.23 để tránh phát sinh lỗi

không cần key bạn nhé, diễn đàn mình ko có trò nào tính phí cả

map với xe thì hơi rủi ro, có thể bị lỗi, mod al có thể ít lỗi hơn, nhưng mình khuyên bạn nên tải các mod tương thích với bản 1.23 để tránh phát sinh lỗi
vậy thôi cứ để vậy chơi cho lành đở phát sinh lỗi, đợi khi nào bên forum có mod tương thích cho 1.23 thì dùng vậy.
Thanks mod

thach243

Moderator
Staff member
Tải về giải nén đúng rồi mà ko chạy đc là sao vậy?
cụ thể là ko chạy dc ở chỗ nào vậy bạn? Bạn mô tả rõ lỗi hơn đi nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt: