1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

Trân Khúc

dạ em cảm ơn ad :> mà ad cho em hỏi là bản 1.22 này thì mình có dùng được mod xe của mấy phiên bản trước ko ạ

bạn vào cài đặt và tìm ở mục nào có cái tên là giới hạn tốc độ xe tải thì bạn bỏ chọn cái đó là được nhé
cho minh hoi la minh da down cai prifile cua nguoi khac. minh mun choi profile do thi minh phai bo cai profile do vo file nao? hien tai minh dang sai phien bang 2 lick run cua ankto

cho minh hoi la minh da down cai prifile cua nguoi khac. minh mun choi profile do thi minh phai bo cai profile do vo file nao? hien tai minh dang sai phien bang 2 lick run cua ankto
Muốn sử dụng 1 profile khác thì bạn tải profile đó về sau đó giải nén ra sẽ được 1 folder ( với tên là 1 loạt số và ký tự ) , bạn chép folder này theo đường dẫn Documents/euro truck simulator 2/profile là xong , khi vào game sẽ tự có 1 profile mới đợi bạn lên đường ôm vô lăng

Nhưng sao mình thấy bạn giới thiêụ ở đầu bài là có bao gồm DLC vậy để chơi DLC như bạn nói thì chơi ntn? Thank bạn

Nhưng sao mình thấy bạn giới thiêụ ở đầu bài là có bao gồm DLC vậy để chơi DLC như bạn nói thì chơi ntn? Thank bạn
Thì đúng như lời giới thiệu bản setup này đã được tích hợp kèm 29 DLC và khi cài đặt để chơi thì bạn đã chơi kèm với 29 DLC này rồi đó . Bạn hãy lên trang chủ tải về bản demo mà dùng là biết ngay nó thiếu sót những gì so với bản 29 DLC này . sẽ không còn có những bản đồ ở phía Bắc của Scandinavia , bản đồ phía đông Going East , những skin đẹp ... nữa đâu . Cụ thể DLC là gì nữa thì bạn hãy tự google để tìm hiểu thêm nữa nhé

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng ý mình muốn hỏi để chơi bản DLC cần những điều kiện gì? Vì khi mình vào games thì có bản DLC ở bên dưới nhưng kích vào không chơi được,, Nếu mình biết mình đã không phải hỏi bạn ! Thank !