1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
lúc vào game em bị Has stop working là sao vậy
CHUYỆN bình thường thôi mà. Nếu bị suốt thì bạn xem lại có mod thêm gì vào không? Lỗi thường gặp nhất là không tương thích mod.

Thank bác, nói chung là dính chưởng nhiều nên dần dần rút ra kinh nghiệm thôi, chứ chưa chắc gì đã giúp được đâu ạ! :D
Bác đúng là nhà thông thái kaka xong rồi nó còn chạy ẫn 1 file cũa EST 2 nên nó ko cho chạy cái mới
:D

CHUYỆN bình thường thôi mà. Nếu bị suốt thì bạn xem lại có mod thêm gì vào không? Lỗi thường gặp nhất là không tương thích mod.
Với lại bác cho mình hõi mình mới cài lại Win7 64bit và có nâng lên con chip cpu chạy game này cãm thấy ỗn rồi nhưng mà khỗ cái là cài cái gì cũng được trừ cái coccoc tãi về rồi mà nhấp 2 lần vô file đễ chạy cài đặt coccoc mà nó cứ load chờ đợi 1 hồi cái là tắt ko biết nó bị gì luôn

Đức Royal

Moderator
Staff member
Với lại bác cho mình hõi mình mới cài lại Win7 64bit và có nâng lên con chip cpu chạy game này cãm thấy ỗn rồi nhưng mà khỗ cái là cài cái gì cũng được trừ cái coccoc tãi về rồi mà nhấp 2 lần vô file đễ chạy cài đặt coccoc mà nó cứ load chờ đợi 1 hồi cái là tắt ko biết nó bị gì luôn
bác ko nên cài cốc cốc đâu theo e là như vậy vì cốc cốc bây giờ dính rất nhiều viruts, dùng cmc xóa mãi ms hết với lại bấy giờ dùng google quen rồi nên gờ cái cốc cốc đi

bác ko nên cài cốc cốc đâu theo e là như vậy vì cốc cốc bây giờ dính rất nhiều viruts, dùng cmc xóa mãi ms hết với lại bấy giờ dùng google quen rồi nên gờ cái cốc cốc đi
Nhưng google nó ko có cái chương trình download giống coccoc nên mình tính là tãi lại cái coccoc

link gg bị lỗi bác ơi. fix fix.
Link vẫn hoàn toàn bình thường bạn nhé :

Dow về setup xong sao chả thấy cái icon nào để vào game vậy , toàn file .dll gì đâu ko hà
Cài đặt xong mà không thấy icon game đâu thì bạn hãy vào đường dẫn cài đặt game mà lôi nó ra ngoài màn hình Desktop nhé :cool:

xxmcmxci

Dow về setup xong sao chả thấy cái icon nào để vào game vậy , toàn file .dll gì đâu ko hà
bạn vào trong thư mục cài game, có cái thư mục tên là "bin", vô đó sẽ có 2 thư mục con, nếu bạn dùng windows 32 bit thì chạy file game trong thư mục "win_x86", còn nếu bạn dùng windows 64 bit thì chạy game trong thư mục nào cũng ok cả, nhưng vẫn khuyến khích chạy trong "win_x64" để tránh phát sinh lỗi trong lúc chơi.

thulacheu

Link vẫn hoàn toàn bình thường bạn nhé :

Cài đặt xong mà không thấy icon game đâu thì bạn hãy vào đường dẫn cài đặt game mà lôi nó ra ngoài màn hình Desktop nhé :cool:
không phải bác ơi, down về fiari nén báo lỗi, em xóa rồi, chuk ko có hình cho bác xem :), test link fshare cũng z lun bác ơi.

không phải bác ơi, down về fiari nén báo lỗi, em xóa rồi, chuk ko có hình cho bác xem :), test link fshare cũng z lun bác ơi.
Rất nhiều anh em tải về từ đây và dùng hoàn toàn bình thường bạn nhé , việc bạn tải về không giải nén được có thể do quá trình tải bị lỗi khiến file lỗi hoặc do trình giải nén của bạn bị lỗi hoặc không phù hợp . Bạn hãy dùng winrar 5 để giải nén file này nhé

xxmcmxci

Rất nhiều anh em tải về từ đây và dùng hoàn toàn bình thường bạn nhé , việc bạn tải về không giải nén được có thể do quá trình tải bị lỗi khiến file lỗi hoặc do trình giải nén của bạn bị lỗi hoặc không phù hợp . Bạn hãy dùng winrar 5 để giải nén file này nhé
Anh cho em hỏi *** phát. Hình như ứng dụng trên windows đâu có thể chạy bình thường hoặc không thể chạy trên MacOS đúng không ạ? có vẻ như bác này đang nói tải bằng Safari thì phải! Do trước giờ chưa dùng MacOS bao giờ nên cũng chưa tìm hiểu!

Đức Royal

Moderator
Staff member
Anh cho em hỏi *** phát. Hình như ứng dụng trên windows đâu có thể chạy bình thường hoặc không thể chạy trên MacOS đúng không ạ? có vẻ như bác này đang nói tải bằng Safari thì phải! Do trước giờ chưa dùng MacOS bao giờ nên cũng chưa tìm hiểu!
đúng rồi đó bác bác tải bằng safari mà game này ko hỗ trợ cho MacOS nên lỗi là đúng

xxmcmxci

con may minh toan bao cai nay
khả năng cao là nếu bị thế này thì phải tải lại vì file nén bị lỗi, có thể là trong lúc tải, hoặc khi nối file bằng IDM bị lỗi. (torrent cũng tải theo kiểu chia nhỏ để tải như IDM)
Hãy thử dùng những trình giải nén mới nhất (cách này thử cho vui hên xui lại được) nhưng gần như là bác nên chọn nguồn khác để tải về. chẳng hạn link từ topic này vì trước khi up lên admin đã test qua rồi, bao nhiêu người đi trước cũng đã chơi thành công rồi.