1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

Lộc Noble

Cài win nhanh mà.. kêu ngta cài cho 8.1 hay 10 lun
Đã khắc phục rồi bác ơi! Không cần cài lại win, chỉ cần vào thư mục lưu ets2 vào bin vào thư mục x86 rồi nhấn vô biểu tượng là game chạy ngay

AirMan

sao tải được 1g8 rồi nó chậm lại vậy add ơi? Lúc đầu 900kb/s mà tới giờ cón có 3-4kb/s à. Mạng vẫn rất ổn định, có cách nào ko? E đợi sáng giờ

nphunghung

Staff member
sao tải được 1g8 rồi nó chậm lại vậy add ơi? Lúc đầu 900kb/s mà tới giờ cón có 3-4kb/s à. Mạng vẫn rất ổn định, có cách nào ko? E đợi sáng giờ
Cái này do tốc độ mạng và server thôi mà bạn.

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
torrent có sẳn trong trình duyệt coccoc a ơi
Nếu vậy thì đúng rồi, torrent phải phụ thuộc có người seed thì bạn mới có thể tải được chứ. bạn nên tải bằng link google, fshare cũng được. có thể dùng linksvip.net để getlink

AirMan

Nếu vậy thì đúng rồi, torrent phải phụ thuộc có người seed thì bạn mới có thể tải được chứ. bạn nên tải bằng link google, fshare cũng được. có thể dùng linksvip.net để getlink
Đang tải lại bằng gg drive nè. :)) Mình mê game này lắm, mà hồi trc ra tiệm mua đĩa cài ngta bảo hết. Nên h phải tại lại thôi :))

Đức Royal

Moderator
Staff member
Đang tải lại bằng gg drive nè. :)) Mình mê game này lắm, mà hồi trc ra tiệm mua đĩa cài ngta bảo hết. Nên h phải tại lại thôi :))
nếu bạn mua đĩa thì ko chơi được online đâu phải mua qua steam mới chơi được online

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Game ra phiên bản mới liên tục vói nhiều sửa đổi và cập nhật nên phương án tốt nhất vẫn là tải từ trên mạng về. Với lại bạn nên thử thêm ATS nữa, chơi khá là thích đấy.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

Hải Long

Staff member
Mình mới chơi cho hỏi: mình chơi quán nét,tải link ở bài này vào usb rồi mỗi lần ra chơi có đc ko . mình có thể mod thêm xe bus thêm vào được không.

thach243

Moderator
Staff member
Mình mới chơi cho hỏi: mình chơi quán nét,tải link ở bài này vào usb rồi mỗi lần ra chơi có đc ko . mình có thể mod thêm xe bus thêm vào được không.
cop dc nha, nếu đang chơi dở một profile và mod thì nên cop cả phần ets2 trong document nữa