1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

ad ơi chỉ e lưu quá trình chơi vào USB đi a. e cảm ơn
Profile của bạn được lưu tại Documents/euro truck simulator 2 nhé , sau mỗi lần chơi xong bạn hãy cất cả folder profile ở đường dẫn như trên vào USB , khi nào chơi thì lôi từ USB ra chép ngược lại theo đường dẫn đó là xong
Chú ý không đặt nhiều câu hỏi ở nhiều nơi nhé :cool:

Đức Royal

Moderator
Staff member
Lỗi gì cần giải đáp thì bạn phải chụp hình chứ nhưng mình đoán là lỗi không giải nén được . File này nén bằng winrar 5 nên bạn hãy dùng winrar5 để giải nén nhé , ở thư viện phần mềm có đấy
bác nên dùng bản winrar mới nhất để dùng nhé, bản winrar mới nhất là bản 5.30

silverlt35

Sao active mấy DLC east, north rồi mà vẫn không thấy map khác nào ngoài " Châu âu" vậy ad... (phần chọn phân hệ kiểu chơi đó )

thach243

Moderator
Staff member
Sao active mấy DLC east, north rồi mà vẫn không thấy map khác nào ngoài " Châu âu" vậy ad... (phần chọn phân hệ kiểu chơi đó )
nó là dlc nên active rồi thì nó thành bản đồ mặc định luôn, phải dùng mod map của người chơi tự làm thì mới phân hệ kiểu chơi

DLC Going east , Scandinavia nếu kích hoạt thì nó sẽ đi luôn theo game chứ đâu cần phải chọn phân hệ kiểu chơi gì :v . Đây là DLC chứ đâu phải mod :v
Không nhẽ bạn không nhận ra sự khác biệt trong cái hình được post này à :

silverlt35

DLC Going east , Scandinavia nếu kích hoạt thì nó sẽ đi luôn theo game chứ đâu cần phải chọn phân hệ kiểu chơi gì :v . Đây là DLC chứ đâu phải mod :v
Không nhẽ bạn không nhận ra sự khác biệt trong cái hình được post này à :
Mới chơi game thôi...tại lúc tạo nơi khởi nghiệp kéo map đi cũng như ban đầu không DLC

ngân94

ad cho e hỏi.e mới chơi bản offilne 2v1.21s .làm sao để nâng cấp lên bản mới.hay là phải tải cài lại từ đầu ah. e cảm ơn

Mới chơi game thôi...tại lúc tạo nơi khởi nghiệp kéo map đi cũng như ban đầu không DLC
Kể cả khi khởi nghiệp thì cũng sẽ có hiển thị map mới ngay rồi , bạn xem thử lại phần Map nó có cái bán đaor scandinavia - là cái khoảng trên như cái ảnh mình post ở cmt trên kia kìa
ad cho e hỏi.e mới chơi bản offilne 2v1.21s .làm sao để nâng cấp lên bản mới.hay là phải tải cài lại từ đầu ah. e cảm ơn
Chơi bản quyền thì mới update được còn nếu chơi crack thì bạn phải cài lại thôi chứ ko nâng cấp được đâu

ngân94

Kể cả khi khởi nghiệp thì cũng sẽ có hiển thị map mới ngay rồi , bạn xem thử lại phần Map nó có cái bán đaor scandinavia - là cái khoảng trên như cái ảnh mình post ở cmt trên kia kìa

Chơi bản quyền thì mới update được còn nếu chơi crack thì bạn phải cài lại thôi chứ ko nâng cấp được đâu
nhưng mà phần mình chơi có bị mất đi không ah.tại vì e cũng cày được một ít rồi.mất thì phí lắm .e cảm ơm

Để bảo đảm an toàn cho dữ liệu mà mình đã mất công cày kéo , thì trước khi xóa game ta hãy lưu lại profile bằng cách vào documents/euro truck simulator 2 rồi copy folder profile ra 1 nơi khác để sau khi cài game mới xong thì ta sẽ chép ngược trở lại :D

À cái này là do khi bạn cài game lần đầu nên thư mục mod chưa xuất hiện , bạn chỉ việc tạo 1 folder mới rồi đặt tên nó là " mod " là xong :D