1.22.x ☻ Euro Truck Simulator 2 v1.22s + 29 DLC ( bao gồm cả DLC Scadinavia và DLC Cabin Accessories )

Cảm ơn bạn đã gợi ý. Tôi sẽ nghiên cứu cái vụ mua bộ game bản quyền này.
Lưu ý bác thêm là nếu mua bản quyền thì không mua trên trang chủ mà mua thông qua steam nhé thì mới chơi online được , giá chỉ khoảng trên dưới 200k
P/S: Mình không phải là người bán nên không có ý định quảng cáo :D

Bạn cho hỏi có thể thay các bản nhạc trong game được không, và cách làm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa rõ lắm là bạn muốn thay bạn nhạc ở khúc nào trong game , bạn có thể nói cụ thể hơn ?

Về khoản nhạc thì tôi đã xử lý xong rồi. Giờ lại muốn bạn chỉ giáo cho khoản cài đặt Vô lăng Momo: Hiện tại, vô lăng chỉ sử dụng được tay lái, cần số, chân ga, chân phanh. Còn 6 nút đỏ và 2 tay gạt thì chưa biết cách nào cài đặt nó để dùng các chức năng khác như còi, đèn, si nhan, xin đường.... Rất mong bạn chỉ giáo. Xin cảm ơn.

Về khoản nhạc thì tôi đã xử lý xong rồi. Giờ lại muốn bạn chỉ giáo cho khoản cài đặt Vô lăng Momo: Hiện tại, vô lăng chỉ sử dụng được tay lái, cần số, chân ga, chân phanh. Còn 6 nút đỏ và 2 tay gạt thì chưa biết cách nào cài đặt nó để dùng các chức năng khác như còi, đèn, si nhan, xin đường.... Rất mong bạn chỉ giáo. Xin cảm ơn.
Vấn đề này đơn giản thôi , sau khi đã set cho game nhận vô lăng thì bạn chỉ cần vào tùy chọn/bàn phím để gán các phím chức năng tương ứng cho các nút bấm trên vô lăng . Ví dụ muốn xi nhan trái bằng nút đỏ bên trái trên vô lăng thì chỉ việc chọn xi nhan trái ( ở phần bàn phím đó ) rồi nhấn 1 cái vào nút đỏ bên trái trên vô lăng để nó nhận là được , các phím khác cũng tương tư . Good luck ! :D

Vấn đề này đơn giản thôi , sau khi đã set cho game nhận vô lăng thì bạn chỉ cần vào tùy chọn/bàn phím để gán các phím chức năng tương ứng cho các nút bấm trên vô lăng . Ví dụ muốn xi nhan trái bằng nút đỏ bên trái trên vô lăng thì chỉ việc chọn xi nhan trái ( ở phần bàn phím đó ) rồi nhấn 1 cái vào nút đỏ bên trái trên vô lăng để nó nhận là được , các phím khác cũng tương tư . Good luck ! :D

Tôi đã cài đặt xong. Cám ơn bạn rất nhiều.

Minh Tịnh

sao mình down về và cài rồi..nhưng khi vào chơi thì chạy tới chỗ nhập thông tin j đó thì đơ máy luôn vậy n.m @@

Bản này cài xong chạy ngon. Lại đưa được những bản nhạc ưa thích vào, vưa lái xe vừa nghe những bài mình thích thật tuyệt cú mèo. Cảm ơn bạn Ank To rất nhiều về bản game này và những gì bạn đã trợ giúp.

sao mình down về và cài rồi..nhưng khi vào chơi thì chạy tới chỗ nhập thông tin j đó thì đơ máy luôn vậy n.m @@
Bạn xem thông tin về cấu hình máy yêu cầu từ nhà sản xuất trong box ETS2 để tự đánh giá xem cấu hình máy mình có đủ chơi không nhé , bởi rất nhiều người tải ở đây về chơi hoàn toàn bình thường

Tôi đã cài đặt xong. Cám ơn bạn rất nhiều.

Bạn cho hỏi thêm: Cách cài đặt chân ga cho vô lăng Momo. Tình trạng hiện tại: vào game là nó tự khởi động và tăng ga cao nhất. Nó tự tăng tốc theo số, đạp chân ga chẳng có tác dụng gì. Mọi cài đặt khác theo hướng dẫn của bạn đều OK.

Bạn cho hỏi thêm: Cách cài đặt chân ga cho vô lăng Momo. Tình trạng hiện tại: vào game là nó tự khởi động và tăng ga cao nhất. Nó tự tăng tốc theo số, đạp chân ga chẳng có tác dụng gì. Mọi cài đặt khác theo hướng dẫn của bạn đều OK.

Vấn đề này, sau một thời gian mò mẫm, mình cũng đã giải quyết xong rồi. Cám ơn bạn nhé.

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Xưa thích quá nên quyết định mua, mua xong lại chán vì tiếc tiền mua thêm DLC, quay sang chơi crack để đầy đủ DLC, riết giờ phát hiện ra diễn đàn này, thấy anh em chơi online thú vị thế nên lại quay lại chơi bản steam, giờ thì lại vấn đề ít DLC, chơi cứ thấy bị tù túng :D. Sẵn đây hỏi ad sắp tới có tụ họp anh em chơi onl không? xin vào chơi cùng với, do mới biết cách chơi onl nên còn nhiều thứ còn gà mờ quá, đang tìm hiểu, trên diễn đàn có chỗ nào hướng dẫn chi tiết về chơi onl không ad nhỉ?

Xưa thích quá nên quyết định mua, mua xong lại chán vì tiếc tiền mua thêm DLC, quay sang chơi crack để đầy đủ DLC, riết giờ phát hiện ra diễn đàn này, thấy anh em chơi online thú vị thế nên lại quay lại chơi bản steam, giờ thì lại vấn đề ít DLC, chơi cứ thấy bị tù túng :D. Sẵn đây hỏi ad sắp tới có tụ họp anh em chơi onl không? xin vào chơi cùng với, do mới biết cách chơi onl nên còn nhiều thứ còn gà mờ quá, đang tìm hiểu, trên diễn đàn có chỗ nào hướng dẫn chi tiết về chơi onl không ad nhỉ?
Mình đã trả lời bạn riêng về việc này rồi nhé và mình nói thêm rằng việc chạy ol anh em luôn duy trì đều đặn hàng ngày , hãy cố gắng theo dõi và đọc kỹ nội quy trong các bài thông báo phượt online được post hàng ngày trên group để không bỡ ngỡ , ngoài ra trong quá trình phượt online anh em vẫn sử dụng thêm cctalk để nói chuyện trong khi phượt cho tiện .
Còn về vấn đề DLC thì nếu khong có điều kiện mua nhiều thì tối thiểu cũng phải có DLC Going East để có thể thuận lợi đi cùng đoàn ban nhé .
Chúc vui !

Nhuttan

sao bị lỗi rồi anh ơi em vao cái winrar bị lỗi hay gì đó mà nó báo tập tijn bị hỏng :(

sao bị lỗi rồi anh ơi em vao cái winrar bị lỗi hay gì đó mà nó báo tập tijn bị hỏng :(
Lỗi gì cần giải đáp thì bạn phải chụp hình chứ nhưng mình đoán là lỗi không giải nén được . File này nén bằng winrar 5 nên bạn hãy dùng winrar5 để giải nén nhé , ở thư viện phần mềm có đấy