1.24.x Mod xe giường nằm Hyundai Universe Tracomeco

xe chạy ngon.. phuộc nhúm cũng ok. 5 số. mà tốc độ lên tới 165km/h cũng nhanh. mod traffic có xe moto chạy SH Vespa chạy rất hay.

Nhưng về phần bề ngoài xe.. nhìn ko đẹp cho lắm.. xe kiểu như bị dẹp dẹp bè bè sao đấy.. nhìn ko cân xứng. đề nghị ae chỉnh sửa lại dùm.
mình chơi cấu hình cao mà chạy góc 1 hơi lag.. còn 2 6 thì chạ max phê... fix lại dùm ae cái chuyện lag .. còn riêng bản thân mình.. thì về phần xe. hơi k cân xứng...

Dù sao cũng cảm ơn các bạn đã ra bản feed cho ae và mình đc trải ngiệm sản phẩm VN...

fix hành khác ngồi trong xe nữa là hết bài.. :) tài xế ôm xe 50 chỗ ngồi 1 mình.. cô đơn lạnh lẽo qé. :(((

Bạn ơi, mình thay đổi lại trên keyboard phím Space là kèn, giờ ngồi mò hoài không nhớ tên tiếng Việt của nút mở cửa :)
Help mình cái tên tương đương trong game của cái nút đóng mở cửa xe với :)
Cài đặt mặc đinh lại là dược mà

Pew Pew

mấy ông ạ tui download về bỏ vào mod kích hoạt tạo profile mới chọn xe Sca luôn mà vào không thấy xe thấy nguyên cái đầu kéo mà tiếng xe thì của hyundai @@ mấy ông chỉ tui với cám ơn nhiều

mấy ông ạ tui download về bỏ vào mod kích hoạt tạo profile mới chọn xe Sca luôn mà vào không thấy xe thấy nguyên cái đầu kéo mà tiếng xe thì của hyundai @@ mấy ông chỉ tui với cám ơn nhiều

chơi trên profile cũ vẫn đc.. đâu cần phari tạo profile mới...

hotrantenlam294

vừa chơi thử xong chán đời out ngay :D đợi bản fix hoàn chỉnh :D khổ cho bác nào bỏ ra 5 lít để mua 1 chiếc xe kinh dị . bh chơi thử con này xem sao :D kk . nãy chơi bản gốc

Pew Pew

chơi trên profile cũ vẫn đc.. đâu cần phari tạo profile mới...
nhưng tui chơi trên profile mới chọn kích hoạt mod r mà nó ko thấy xe chỉ thấy cái đầu kéo thôi chứ ko thấy dc xe universe :(((