1.24.x Mod xe giường nằm Hyundai Universe Tracomeco

nguyenthanhnhan

Mình nghỉ các Admin nên hạ gầm xe xuống 1 tí nữa .... Tạo cảm giác xe có độ nặng nề thực tế hơn.... Gầm xe hiện tại khá cao,em chạy cảm giác giống như đồ chơi vậy....
Lời cuối cho em xin Template để em tùy chỉnh Skin theo ý mình được không ạ clap~~
Thanks các Adminheart~~
anh NGUYỄN CHÁNH TÍN ơi có mod xe con nào hk, cho em 1 link id mua cửa hàng scania nha, em cám ơn nhìuhandshake~~handshake~~handshake~~

ý em làm mod xe hơi hả...có bài tổng hợp đó em...còn cửa hàng Scania thì em chạy vòng vòng map , đến các thành phố khác tìm kiếm sẽ có nhé

nguyenthanhnhan

bạn tải profile trên diễn đàn về, giải nén ra, chuyển thư mục HFFYFVHYDEQ2 gì gì đó vào đường dẫn document/euro truck simulator 2/ profile nhé(HFFYFVHYDEQ2 là mình ví dụ đại khái thư mục đó có tên như thế, mình ghi bậy á) :))))
CÓ LINK HK ANH. CHI EM CACH CHEAT LUN IK

Góp ý với các bạn, nếu bạn nào chạy k quen, nhấn ga 1 xíu mà tốc độ lên cao quá khó kiểm soát thì các bạn có thể dùng lệnh tốc độ để hạ tốc độ xuống "~" warp 0.8, mặc định của nó là 1 nhưng mình hạ xuống còn 0.8 thì mình thấy no đầm xe hơn, dễ lái hơn.

Góp Ý : AD tách mod passenger ra riêng được không ạ , giờ e muốn chạy cùng xe tải mà chẳng có cái trailers nào , ít trailers quá . Em cảm ơn

hoanganhjav

bạn tải profile trên diễn đàn về, giải nén ra, chuyển thư mục HFFYFVHYDEQ2 gì gì đó vào đường dẫn document/euro truck simulator 2/ profile nhé(HFFYFVHYDEQ2 là mình ví dụ đại khái thư mục đó có tên như thế, mình ghi bậy á) :))))
vâng em cảm ơn anh ạ

jole2112

i xe thấy nhưng nhìn trong
Góp ý với các bạn, nếu bạn nào chạy k quen, nhấn ga 1 xíu mà tốc độ lên cao quá khó kiểm soát thì các bạn có thể dùng lệnh tốc độ để hạ tốc độ xuống "~" warp 0.8, mặc định của nó là 1 nhưng mình hạ xuống còn 0.8 thì mình thấy no đầm xe hơn, dễ lái hơn.

Chỉnh về warp 0.8 làm như thế nào vậy bạn :)
Huớng dẫn mình với :)
Thanks