1.24.x Mod xe giường nằm Hyundai Universe Tracomeco

timwalk

AD nên tách mod thành nhiều phần để mấy bạn máy yếu dễ sài với ạ. gọp chung lại nặng quá AD ơi :=)

- Các bác muốn giảm bớt lag thì sau khi mod xe này vào các bác kèm thêm một mod skin ( BQT có up lên ở box Skin xe ) mod vào giảm lag hơn rất nhiều.

- BQT mod có thể phân ra từng loại mod được không ? Tuy hơi cực nhưng rất mong BQT chấp nhận. Gộp vào một mod thế này khá lag. Anh em chiến thì rất vui nhưng có điều chạy không mượt cho lắm. Rất mong BQT phân ra từng mod. Xin cảm ơn!

Peter Nguyễn

[/QUOTE]
Ad cho mình hỏi lúc mình xem video có thấy khoang hành lý mở cửa được? Ad có thể làm cái đó không, nhìn nó rất thật, còn đèn xe mình thấy nó hơi tối quá, còn hành khách lúc nhận việc chạy kiểu cua sát con lương quá 1 chập xe dính luôn vào đấy, Ad fix lại cho anh em chơi nhé. Cảm ơn ạ!

Peter Nguyễn

Ad cho mình hỏi lúc mình xem video có thấy khoang hành lý mở cửa được? Ad có thể làm cái đó không, nhìn nó rất thật, còn đèn xe mình thấy nó hơi tối quá, còn hành khách lúc nhận việc chạy kiểu cua sát con lương quá 1 chập xe dính luôn vào đấy, Ad fix lại cho anh em chơi nhé. Cảm ơn ạ![/QUOTE]

cho khách lên xe thế nào vậy mọi người, em đến nơi, đỗ đúng chỗ và mở cửa rồi mà mấy ông ấy đứng lì ko chịu lên :D

duchuynhpl

Moderator
Staff member
cho khách lên xe thế nào vậy mọi người, em đến nơi, đỗ đúng chỗ và mở cửa rồi mà mấy ông ấy đứng lì ko chịu lên :D
Lùi lại phía sau nữa nha đến Khi nào nó báo ấn T thì được.