1.24.x Euro Truck Simulator 2 v1.24.1.1s (Full DLC)

nh0zken1995

ad ơi sao download ve giải nén ra ko có file config chỉ cách khác phục với đã download lại nhiều lần mà vẫn ko có

nphunghung

Staff member
anh em cho em hỏi với ạ em tải game về rồi chơi game quá ok rồi nhưng bây giờ em tải cheat monney về để cheat tiền mua xe ý thì tải cheat monney rồi nhưng sao không thấy có biểu tượng euro truck simulator 2 để cheat vậy ae ai biết giải thích và giúp mình khắc phục với cảm ơn ae

Bạn phải mở game lên trước khi cheat và làm đúng theo các bước như đã hướng dẫn thì cheat được bạn nhé. Bạn xem kỹ video để nắm được quy trình và làm theo từng bước. Phiên bản nào cũng cheat được hết, kể cả phiên bản mới nhất.

hình như k có tiếng việt

Bạn google "cách cài đặt ets2 tiếng Việt". Chịu khó tìm kiếm trước khi hỏi.

ad ơi sao download ve giải nén ra ko có file config chỉ cách khác phục với đã download lại nhiều lần mà vẫn ko có
File config nó nằm ở thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2 chứ ko phải chỗ mà bạn tải game về rồi giải nén ra đâu nha. Bạn phải vào game rồi thì nó mới tạo file config đó. Và để chỉnh sửa thì phải thoát game trước khi sửa.

nh0zken1995

dowload về rồi ko thấy ping

AD ơi cho hỏi link ETS 2 phiên bản mới 1.24 sao mình down wai mà ko được zậy?cứ down đến tầm hơn 60% là đứng đó luôn.

nphunghung

Staff member
AD ơi cho hỏi link ETS 2 phiên bản mới 1.24 sao mình down wai mà ko được zậy?cứ down đến tầm hơn 60% là đứng đó luôn.
Cái này lỗi do đường truyền thôi bạn à. Bạn thử ra quán net tải về cho nhanh xem sao?
Bạn sang mục Thư viện phần mềm trên diễn đàn để xem cách tải nhanh nha.

thanks! ad
Mình thử mấy quán rồi mà sao vẫn zậy ad ơi.chạy tầm hơn 2 tiếng đồng hồ mà nó đứng đó làm mình tụt hứng luôn.
Ad có cách nào giúp mình với vì mình rất thích phiên bản mới này lắm.

Hải Long

Staff member
thanks! ad
Mình thử mấy quán rồi mà sao vẫn zậy ad ơi.chạy tầm hơn 2 tiếng đồng hồ mà nó đứng đó làm mình tụt hứng luôn.
Có 2 link tải bạn đã thử hết chưa?

nphunghung

Staff member
ad oj cho mjnh hoj tý 1.24 co Mod xe khách ko AD
Mod xe bus phiên bản cũ vẫn dùng được ở phiên bản mới bạn nha.

thanks! ad
Bạn thử 2 cách này nha:
https://vnsimulator.com/threads/huong-dan-dowload-bang-fshare-max-speed-khong-can-vip.1398/
https://vnsimulator.com/threads/huong-dan-download-mega-bang-idm-max-speed.1141/