1.24.x Euro Truck Simulator 2 v1.24.1.1s (Full DLC)

NAMKHOAITN

cho mình hỏi với nếu tải về cài lại thì những save game cũ của mình ở path thấp hơn copy lại để chơi tiếp dùng có ổn định k vậy

thanhsoninvn

Cho hỏi đèn xe em bị gì mà loé loé lên xấu quá, chỉnh sao ạ

nphunghung

Staff member

lỗi này phải kéo lại à bạn ơi
Bạn dùng winrar 5.0 trở lên để giải nén nha.

cho mình hỏi với nếu tải về cài lại thì những save game cũ của mình ở path thấp hơn copy lại để chơi tiếp dùng có ổn định k vậy
Save game nó tự động backup. Nhưng tốt nhất bạn nên tự sao lưu lại bằng cách copy thư mục profile sang nơi khác trước khi vào game phiên bản mới. Chỉ khi vào game nó mới làm thay đổi profile, còn tải về giải nén, chưa vào game thì ko sao cả.

Cho hỏi đèn xe em bị gì mà loé loé lên xấu quá, chỉnh sao ạ
Mình nghĩ là do đồ họa. Bạn thử thay đổi các thiết lập đồ họa game của bạn xem sao?

Chủ topic cho mình hỏi tý: mình tải bản ETS2 1.24.1.1s về. Chơi bình thường nhưng khi vô phần nâng cấp xe là bị văng ra. Báo lỗi là Steam stop working. Còn khi chạy xe trên đường, không có 1 bóng AI luôn. Vắng tanh như thành phố ma vậy đó. Cho mình hỏi có phải bản này bị lỗi không

nphunghung

Staff member
Chủ topic cho mình hỏi tý: mình tải bản ETS2 1.24.1.1s về. Chơi bình thường nhưng khi vô phần nâng cấp xe là bị văng ra. Báo lỗi là Steam stop working. Còn khi chạy xe trên đường, không có 1 bóng AI luôn. Vắng tanh như thành phố ma vậy đó. Cho mình hỏi có phải bản này bị lỗi không
1. Lỗi stop working, bạn có dùng thêm mod gì ko?

2. Bạn thử tạo profile mới xem có bị vắng AI ko nhé. Nếu vắng thì vào đây tạo mod về dùng thử: https://make.vnsimulator.com/modgenerator.php?mod=traffic

nphunghung

Staff member
tại sao khi bật nó lên thì hiện lên dòng chữ này: the game system failed to initialize, aborting now.
Bạn chụp cấu hình máy bạn lên xem?

Mình tạo mod như bạn nói mà vẫn không có AI. Chán quá. Mà mình dùng nhiều mod lắm. Chắc đợi bản 1.125 hay hơn quá
Bạn thử xóa thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2 rồi vào lại game xem được ko?

anh em cho em hỏi với ạ em tải game về rồi chơi game quá ok rồi nhưng bây giờ em tải cheat monney về để cheat tiền mua xe ý thì tải cheat monney rồi nhưng sao không thấy có biểu tượng euro truck simulator 2 để cheat vậy ae ai biết giải thích và giúp mình khắc phục với cảm ơn ae

anh em cho em hỏi với ạ em tải game về rồi chơi game quá ok rồi nhưng bây giờ em tải cheat monney về để cheat tiền mua xe ý thì tải cheat monney rồi nhưng sao không thấy có biểu tượng euro truck simulator 2 để cheat vậy ae ai biết giải thích và giúp mình khắc phục với cảm ơn ae
hình như là bác phải mở ets2 trc r mở cheat monney mới thấy nó hiện lên