1.24.x Euro Truck Simulator 2 v1.24.1.1s (Full DLC)

igihuj1102

a ơi cho em hỏi sao em ko cài đc ra máy , chỉ vào hẳn trong file ms chơi đc , hay vì em có bản cũ nên nó ko cho cài ra máy , bản cũ em cx xóa rồi

- Mấy bác cho em hỏi. Em đang chởi bản hơi cũ 1.15.0, giờ em tải bản mới này về nó có mất dữ liệu bản cũ không ạ. Do em sợ mất thì hơi tiếc công sức cày cuốc.
Không bn nhé, save game nó nằm trong thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\profiles của bn đấy, miễn đừng xóa save là dc.

a ơi cho em hỏi sao em ko cài đc ra máy , chỉ vào hẳn trong file ms chơi đc , hay vì em có bản cũ nên nó ko cho cài ra máy , bản cũ em cx xóa rồi
Xóa bản cũ đi bạn, tải về giải nén bản mới là chơi dc thôi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

nphunghung

Staff member
Bác hitman11396 đã trả lời các bạn đúng rồi nhưng mình vẫn bổ sung thêm 1 số ý:

- Mấy bác cho em hỏi. Em đang chởi bản hơi cũ 1.15.0, giờ em tải bản mới này về nó có mất dữ liệu bản cũ không ạ. Do em sợ mất thì hơi tiếc công sức cày cuốc.
Tốt nhất bác vẫn cứ tự backup lại profile của bác bằng cách copy thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\profiles. Nếu bác chơi cày quốc thì bác cứ nên backup lại profile sau mỗi lần chơi để tránh những sự cố bất ngờ. Còn không thì các không phải lo lắm vì có hướng dẫn cách cheat tiền và level trên forum cũng như trên kênh youtube của Group rồi.

Bạn tải bản crak trên diễn đàn về không cần cài đặt nữa, chỉ cần giải nén ra rồi vào thư mục bin\win_x86 hoặc win_x64 để chạy file eurotruck.exe để chơi. Bản cũ có thể (nên) gỡ bỏ hoặc xóa đi.

igihuj1102

bác cho em hỏi cái thây đổi developer ý em thay đổi xong vào nó tự thay đổi lại là sao hả bác , ko ấn đc phím ` này

chỉ sợ mấy cái mod cũ ko tương thích thôi chứ ngoài ra k mất j cả nhá.

bác cho em hỏi cái thây đổi developer ý em thay đổi xong vào nó tự thay đổi lại là sao hả bác , ko ấn đc phím ` này
lúc thay đổi thông số xin vui lòng out game nhá. thay đổi xong nhớ save là đc mà.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

igihuj1102

bác cho em hỏi làm thế nào để di chuyển khi ở trên không ạ , em thấy video bảo ấn 345678 mà em ấn nó lại về xe thế là sao ạ

các thánh ơi... có thánh nào giúp mình 1 link tải ets2. 1.24.1.1s. được ko vậy, tại mình ko biết tải 2 link ở trên cung cấp whew~~whew~~

sonnhann1

lỗi này phải kéo lại à bạn ơi