1.23.x Romania Map by AnduTeam v 1.1

map này nặng 1.3GB, cái này do đường truyền mạng của bạn yếu hay chậm thôi, map này thì đã chỉnh sữa rất chi tiết nên cũng khá nặng đó bạn ạ
hời ơi đường xá thì khá okey em đã chơi rồi mà map này dở cái là :( tới điểm giao hàng thì không bỏ hàng được lỗi thứ 1 Thứ 2 là Tụi Xe AI thì chạy lấn tuyến quẹo cua toàn đâm :) thứ 3 là mấy cái bảng chỉ dẫn thì rất dễ bị đâm :( đang chạy hơi sát vì né xe kia ở tốc độ 80km thì chưa đụng nữa thì xe bỗng dưng Văng ra :( hư xe :) Không hiểu lí do !!! Khá buồn cho 1 cái mạp quá đẹp Còn rất nhiều lỗi nữa :( còn mấy cái để sát vạch đường chỉ quẹo ý có thể chạy xuyên qua mà không bị gì :) MAp quá đẹp mà người làm quá ẩu thì coi như tiêu :) cứ lo chăm chút mấy ăn nhà chi tiết Vào rồi Đường xá đồ vật thì xàm :( Đắng Lòng thật

Đức Royal

Moderator
Staff member
hời ơi đường xá thì khá okey em đã chơi rồi mà map này dở cái là :( tới điểm giao hàng thì không bỏ hàng được lỗi thứ 1 Thứ 2 là Tụi Xe AI thì chạy lấn tuyến quẹo cua toàn đâm :) thứ 3 là mấy cái bảng chỉ dẫn thì rất dễ bị đâm :( đang chạy hơi sát vì né xe kia ở tốc độ 80km thì chưa đụng nữa thì xe bỗng dưng Văng ra :( hư xe :) Không hiểu lí do !!! Khá buồn cho 1 cái mạp quá đẹp Còn rất nhiều lỗi nữa :( còn mấy cái để sát vạch đường chỉ quẹo ý có thể chạy xuyên qua mà không bị gì :) MAp quá đẹp mà người làm quá ẩu thì coi như tiêu :) cứ lo chăm chút mấy ăn nhà chi tiết Vào rồi Đường xá đồ vật thì xàm :( Đắng Lòng thật
đấy là do bạn thôi nhé, mình chạy ko ẩu lắm nhưng rất cẩn thận, cái đó là do tay lái của bạn thôi chứ chả do map đâu bạn à, bạn đi sát quá cái bản chỉ dẫn thì bị đâm vào chứ sao, còn trả hàng thì ko phải bạn cứ phi vào cái chỗ trả hàng là được đâu, còn phải lùi nữa, cái ô vuông ở trên là chỗ của đầu xe, còn hình chữ nhật ở dưới là chỗ của trailer đó bạn, chứ bạn cứ tưởng phi vào 1 mạch thấy thẳng nhưng đầu xe lại ở dưới còn trailer thì ở trên là ko phải đâu bạn ạ

đấy là do bạn thôi nhé, mình chạy ko ẩu lắm nhưng rất cẩn thận, cái đó là do tay lái của bạn thôi chứ chả do map đâu bạn à, bạn đi sát quá cái bản chỉ dẫn thì bị đâm vào chứ sao, còn trả hàng thì ko phải bạn cứ phi vào cái chỗ trả hàng là được đâu, còn phải lùi nữa, cái ô vuông ở trên là chỗ của đầu xe, còn hình chữ nhật ở dưới là chỗ của trailer đó bạn, chứ bạn cứ tưởng phi vào 1 mạch thấy thẳng nhưng đầu xe lại ở dưới còn trailer thì ở trên là ko phải đâu bạn ạ
hình như a chưa hiểu ý em cho lắm :( Em biết là phải de vào mới đỗ đường còn đằng này em de sát mý đúng chuẩn rồi mà ko T được :( còn cái bảng chỉ dẫn thì EM nói rồi Em không chạy ẩu :) a không tin có thể test em chưa hề chạm vào nó là xe bay ra xa rồi :(

vào kho hàng ko có chuyến hàng nào hết,phải chạy đi tìm rất xa mới có hàng.như vậy là bị gì vậy mấy bác

Giàng A Tũn

Staff member
Em có thấy lỗi gì đâu nào, vẫn trả hàng bình thường mà, cái mà vào trả hàng bị đứng xe là do mấy bức tường vô hình, người làm map cố tình như vậy để tăng độ khó cho game thôi bạn, người ta muốn bạn de xe vào chuẩn hơn thôi, còn mình chơi chưa thấy lỗi gì cả :3

qas2tkao

• Bản đó chơi được nhé bạn
    Bạn phải tạo profile mới/ vào mod manager / chọn map/ quay lại ra profile/ chỉnh sửa/ tìm đến mục phân hệ kiểu chơi rồi chọn nhé
bác ơi em quay lại chỉnh sửa thì không thấy cái mục chọn phân hệ kiểu chơi :(

lỗi này là sao à bác

0972301925

mod hay lắm bác e thấy gần như đường VN đây nhưng mà đường bé có chỗ lùi tiến 3 4 lần ms qua được cua. quả này mà cho thêm mod mật độ xe vs mod hàng dài nữa chắc tắc k bao giờ thông ^^

0972301925

e bị lỗi đâm vào tường vô hình nhưng k đăng ảnh được ở thành phố chisineu-cris bác ơi

Ad up lên nhiều sever khác nửa đi... fshare chậm & quá tải nên tải về lâu quá mặc dù mạng cáp quang của e rất mạnh. Thế mà giới hạn chậm. Mong ad giúp cho e và mọi người với nhé! Thanks Ad

Lỗi các xe ko chịu qua trạm thu phí,mình đợi dài cổ ko thấy xe tham gia giao thông di chuyển nó đứng im ,cuối cùng phải lu một loạt xe mới qua đc trạm