Hướng dẫn cài đặt LSPDFR trên GTA V CRACK !!!

Minh Dũng

Moderator
Staff member
[/IMG]

của mình sao cái phòng thay đồ vào không dc vậy bạn
Đứng nhầm chỗ rồi bạn ơi ... , bạn xem rõ video ND đứng chỗ nào để onduty nhé !

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Mình cài Microsoft NetFramework 4.6 n báo lỗi. mình dùng bản Microsoft NetFramework 4.5 được không bạn? với lại cho mình hỏi xem phiên bản gta chỗ nào thế?

Chuột phải vào file gta5.exe => Properties => Details nhé.

Mình đã làm đúng như bạn hướng dẫn. đến lúc chạy 2 chương trình rage với smartsteam thì n báo lỗi như thế này. chỉ mình cách khắc phhucj với. mình cảm ơn

Chạy lại hoặc Reset máy rồi chạy lại đi bạn.

Ad ơi cái smartsteam của e nó cứ báo lỗi đường dẫn tới GTAV. mặc dù e đã chỉnh cái Startin trong "Smartsteamemu.ini" thành đường dẫn folder game của e rồi mà nó cứ báo sai đường dẫn

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Ad ơi cái smartsteam của e nó cứ báo lỗi đường dẫn tới GTAV. mặc dù e đã chỉnh cái Startin trong "Smartsteamemu.ini" thành đường dẫn folder game của e rồi mà nó cứ báo sai đường dẫn

Còn target chỉnh chưa bạn?

cambaoho1

Ad ơi giúp em em vào đến phần nó tìm steam thì nó toàn mở steam lên rồi báo fail . aD giúp em với , hay ad rảnh vào xử lý hộ em với . cám ơn ad. ad hộ em nt hộ em qua sdt 0904301084 em gọi lại ad nhé . tks ad hix

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
ai biet fix loi nay ko a :((( em cai ma ko choi duoc :(

Mình không load được hình.

Ad ơi giúp em em vào đến phần nó tìm steam thì nó toàn mở steam lên rồi báo fail . aD giúp em với , hay ad rảnh vào xử lý hộ em với . cám ơn ad. ad hộ em nt hộ em qua sdt 0904301084 em gọi lại ad nhé . tks ad hix

Bạn chạy RAGE lên như trong Video rồi chạy SSE liền, chậm nó sẽ load từ Steam và báo lỗi.

Như này là sao z ad???

Startin và Target ở file Smartsteamemu.ini Edit chưa bạn ?

phucprotn3

mình vào dc game nhưng khi có xe cảnh sát cứ chay vòng vòng hoải cha8cng3 biết làm gì , mình đã F4 - reload all Plugin rồi báo firsst reslpon , rồi mình không biết làm gì nữa, bạn chủ topic chỉ mình làm nhiệm vụ đi , bắt người hay bắt xe thử chứ cứ chạy vòng vòng hoãi chán ghê

chienbinh57

A Duy ơi cho hỏi: Phím tắt để nhận nhiệm vụ nhanh là gì vậy a???? gọi 911 ấy....chứ ko phải gotoduty hay forceduty nha! Vì chờ nó gọi cho mình nhận nhiệm vụ lâu quá với lại muốn test nhiều nhiệm vụ khác nhau ý ^^! Thanks!!!!!!

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
mình vào dc game nhưng khi có xe cảnh sát cứ chay vòng vòng hoải cha8cng3 biết làm gì , mình đã F4 - reload all Plugin rồi báo firsst reslpon , rồi mình không biết làm gì nữa, bạn chủ topic chỉ mình làm nhiệm vụ đi , bắt người hay bắt xe thử chứ cứ chạy vòng vòng hoãi chán ghê

Reload rồi thì F4 => Force Duty, sau đó đến đồn CA lấy xe, hoặc là đến đồn công an Onduty, chọn xe và đi tuần.

A Duy ơi cho hỏi: Phím tắt để nhận nhiệm vụ nhanh là gì vậy a???? gọi 911 ấy....chứ ko phải gotoduty hay forceduty nha! Vì chờ nó gọi cho mình nhận nhiệm vụ lâu quá với lại muốn test nhiều nhiệm vụ khác nhau ý ^^! Thanks!!!!!!

Bấm X để ra NV :D

http://www.lcpdfr.com/files/file/9755-lspdfr-troubleshooter-by-albo1125/
Vừa mới tìm được cái này....nó tự động check và sửa lỗi cho mấy bạn cái LSPDFR này lun.....thiếu file hay bản update mới nhất nó báo mình sửa hết. Ai bị lỗi gì cứ tải về mà test thử nhé !!!!!!!!! ^^

Cảm ơn bạn đã đóng góp ^^

Nhựt Duy

Moderator
Staff member

Simlan

mình chạy rage nó hiện lên như vậy này có vẻ bị lỗi j đấy , anh nhựt duy có thể vào team làm giùm một chút được không ạ?

Simlan

Chạy RAGE rồi chạy SSE, khi load ở hình game phải có cái RAGE load theo bạn.
mình mới nhìn kĩ lại đó là lỗi RAGE mình vẫn không biết nên fix ntn ? nó bị lỗi như vậy này ,visual c++ 5 đã cài xong hết rồi

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
mình mới nhìn kĩ lại đó là lỗi RAGE mình vẫn không biết nên fix ntn ? nó bị lỗi như vậy này ,visual c++ 5 đã cài xong hết rồi

Ặc, bạn lại không chịu đọc kỹ bài mình viết rồi.
RAGE phải cùng với bản Version game nhé.
Hiện tại Version game bạn quá cũ, Build 350. Và RAGE là 0.36, dùng cho Build 678.

Simlan

Ặc, bạn lại không chịu đọc kỹ bài mình viết rồi.
RAGE phải cùng với bản Version game nhé.
Hiện tại Version game bạn quá cũ, Build 350. Và RAGE là 0.36, dùng cho Build 678.
bạn ns z mik ít hiểu lắm , nếu cũ xin đưa link tải cái version mới nhất ik , hoặc làm cái video cho mik xem và làm theo đi nếu được cảm ơn nhìu