Hướng dẫn cài đặt LSPDFR trên GTA V CRACK !!!

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Hiện ở Box đã có 1 bài hướng dẫn cách Mod LSPDFR trong GTA V
(Đối với game có bản quyền). Và bài này mình sẽ hướng dẫn đối với Game Crack Reloaded !

Xem bài viết: Hướng dẫn LSPDFR GTA V BẢN QUYỀN

Như bài Hướng dẫn LSPDFR GTA V BẢN QUYỀN, đầu tiên các bạn cần có NetFramework 4.6 | Visual C++ 2010 | Visual C++ 2015 cài trong máy nhé.

+ NetFramework 4.6: Direct Link
+ Visual C++ 2010: x86 | x64
+ VIsual C++ 2015: Direct Link

Để chơi LSPDFR đối với GTA V Crack, cần có LSPDFR, RAGEPluginHook và SmartSteam nhé.

SmartSteam sẽ bỏ qua những thứ cần có bản quyền như Social Club, Steam khi vào game cùng với RAGEPluginHook.

DOWNLOAD ( LSPDFR | RAGEPluginHook | SmartSteam [Build 678] )

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
Các bạn tham khảo Video sau của mình.

*** NEW UPDATE ***

GTA V CRACK ver1.36 Build 877
Kèm theo đó là RAGEPluginsHook 0.47

DOWNLOAD ( LSPDFR | RAGEPluginHook | SmartSteam [Build 877] )

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT

duocruido

cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé mình đã biết cách cài để chơi game GTA này rùi

shatori

em làm dc rồi ad ạ :) nhân tiện cho em xin luôn trainer bodyguard swat dc không ạ. chơi 1 mình buồn quá :v

lovegame

lỡ bấm "Yes" chỗ RAGE plugin hood giờ kẹt lỗi stopping work T.T >>> có cách nào khắc phục ko bạn?

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Nó không hiện cái đồn cảnh sát trên bản đồ thì làm sao ad

Bạn check xem bản game đã là bản v1.33 Build 678 chưa. Cài Visual C++. Net Framework chưa. RAGE đã Add Plugins LSPDFR chưa. SmartSteam đã add đường dẫn + tên file chưa?

em làm dc rồi ad ạ :) nhân tiện cho em xin luôn trainer bodyguard swat dc không ạ. chơi 1 mình buồn quá :v
Trainer Bodyguard mình không rõ lắm. Bạn lên gta5 mods tìm nhé ^^!

lỡ bấm "Yes" chỗ RAGE plugin hood giờ kẹt lỗi stopping work T.T >>> có cách nào khắc phục ko bạn?
Cài lại LSPDFR + RAGE và SmartSteam nhé

ahkiem33

Bác có thể hướng dẫn cụ thể là làm sao nhận được nhiệm vụ cảnh sát, phím tắt như thế nào vậy ? em cài mod xong, mà chả biết bắt, biết còng làm sao

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Bác có thể hướng dẫn cụ thể là làm sao nhận được nhiệm vụ cảnh sát, phím tắt như thế nào vậy ? em cài mod xong, mà chả biết bắt, biết còng làm sao

Đầu tiên bạn đến đồn cảnh sát có những Icon ở Minimap. Hoặc đơn giản bấm F4 mở bảng Console của LSPDFR => GotoPD
Sau đó On-Duty, lấy xe. Và bạn cần mod thêm vài Plugins nhé.

Bạn vui lòng xem hết 2 Video ở dưới. Mình vừa hướng dẫn mod Plugins + Chỉ cách sử dụng ạ

Video 1:

Video 2:

ahkiem33

Anh chỉ kỹ hơn tý đc ko? ví dụ như vi phạm giao thông thì làm sao bắt họ dừng lai, rồi làm sao hiện lên cái bảng traffic top ấy. em mò hoài ko ra

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Anh chỉ kỹ hơn tý đc ko? ví dụ như vi phạm giao thông thì làm sao bắt họ dừng lai, rồi làm sao hiện lên cái bảng traffic top ấy. em mò hoài ko ra

Bạn chỉ cần mod những Plugins như trong Video, và xem đến hết Video là oke. Mình có hướng dẫn cụ thể từng cái, chức năng này kia luôn ạ ^^
Hoặc dừng xe nó thì mod Traffic Policer và Arrest Manager

bạn ơi giúp mình vs mình làm đến bước này rồi (The current game version is not supported. Please install game version 678.)bi giờ phải gỡ bản hiện tại rồi tải bản 678 về cài lại hay sao bạn.giúp mình vs nha bạn tks nhiều bạn ơi