Hướng dẫn cài đặt LSPDFR trên GTA V CRACK !!!

annguyen721

Save and Launch đi bạn. Kệ dòng đỏ ^^

Bạn đọc kỹ bài hướng dẫn Save nhé. Khi update lên thì chỗ Save nó ở chỗ khác rồi :D
Đã Good hết nhưng em còn về lỗi Plugin vì em chèn 2 Pack như trong Video vào thư mục GTA V nên vào vừa chỉnh Police xong ra lại Crash chỉ được vào chỗ Police nhấn E chứ kh vào phòng như Video được Hehe còn đang Crash Ad đồng ý kết bạn với em An Nguyễn. CẢM ƠN ANH

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Đã Good hết nhưng em còn về lỗi Plugin vì em chèn 2 Pack như trong Video vào thư mục GTA V nên vào vừa chỉnh Police xong ra lại Crash chỉ được vào chỗ Police nhấn E chứ kh vào phòng như Video được Hehe còn đang Crash Ad đồng ý kết bạn với em An Nguyễn. CẢM ƠN ANH

Chèn mà bạn không để ý file RAGENativeUi, mấy cái khác có hỗ trợ RPH 0.38 không thì dính lỗi đấy @@!

dungtuan21

cho minh hỏi là mình đã update lên bản 1.33 như video mà kiểm tra detail thì vẫn là 1.0.505 thế ạ? lúc chạy rage còn bị had stop wk nữa. ad giúp mình với

Mình update lên version mới nhất, RAGE Plugin Hook 0.47 mà sao vẫn ko hỗ trợ vậy. mn có ai biết lỗi này ko giúp mình với

anh ơi game gta V của e có chữ build 350 online 1,26,trong đó có mục online nó kêu sign in social club gta 5 online vậy game gta 5 của e chơi online đc k

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
cho minh hỏi là mình đã update lên bản 1.33 như video mà kiểm tra detail thì vẫn là 1.0.505 thế ạ? lúc chạy rage còn bị had stop wk nữa. ad giúp mình với

Bạn update lên ver 877 luôn đi. Rồi cài RAGE mới nhất vào :D
Quay về Topic 1. Mình vừa Update.

Mình update lên version mới nhất, RAGE Plugin Hook 0.47 mà sao vẫn ko hỗ trợ vậy. mn có ai biết lỗi này ko giúp mình với

Crack hay bản quyền hả bạn?

anh ơi game gta V của e có chữ build 350 online 1,26,trong đó có mục online nó kêu sign in social club gta 5 online vậy game gta 5 của e chơi online đc k
Không nhé bạn.

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
*** NEW UPDATE ***

GTA V CRACK ver1.36 Build 877
Kèm theo đó là RAGEPluginsHook 0.47

DOWNLOAD ( LSPDFR | RAGEPluginHook | SmartSteam )
[down]https://drive.google.com/file/d/0Bzz1ePKbjEGhS1FkUWVBdWRBdUU/view[/down]
HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT

Trainer nhé bạn.
a Duy ơi em tải LSPDFR về rồi mà chạy rage ko đc, anh giúp e với, em comment trên youtube vs group của anh rồi mà k thấy ai trl nên e đăng lên đây lun, em ko chạy cái rage đc ở phút 7:58 trong video hướng dẫn của anh đó, mong a giúp đỡ e!!!!!!!!!

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
a Duy ơi em tải LSPDFR về rồi mà chạy rage ko đc, anh giúp e với, em comment trên youtube vs group của anh rồi mà k thấy ai trl nên e đăng lên đây lun, em ko chạy cái rage đc ở phút 7:58 trong video hướng dẫn của anh đó, mong a giúp đỡ e!!!!!!!!!

Bạn update game lên GTA V 1.36 Build 877.
Rồi dùng RAGE mới nhất xem.
Mình có làm VIdeo hướng dẫn cài RAGE trên bản GTA V CRACK mới nhất rồi.

Bạn update game lên GTA V 1.36 Build 877.
Rồi dùng RAGE mới nhất xem.
Mình có làm VIdeo hướng dẫn cài RAGE trên bản GTA V CRACK mới nhất rồi.
Anh có thể lên teamviewer xem giúp e đc k, e chỉ cần anh khắc phục lỗi đó qua teamviewer thui

Nhựt Duy

Moderator
Staff member