CHIA SẺ Euro Truck Simulator v1.18.1.3s+26DLC (Full Cr@ck, 2click run)

pub

Link 1: Server Tên lửa

Link 2: Server Upfile.vn

Cập nhật bản Cr@ck dung lượng nhẹ hơn: 1.47Gb

Link 1: Tenlua.vn

Link 2: Fshare.vn

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi, mình tải game từ server Tên Lửa, cài game thì báo lỗi "Unable to open archive file" là lỗi sửa như nào bạn

Bạn giải nén nó báo vậy phải không? Nếu vậy thì bạn hãy thử dùng phần mềm giải nén khác xem sao.
3 phần mềm hỗ trợ giải nén file tốt nhất:
- WinRAR (có phí)
- WinZip (có phí)
- 7Z (miễn phí)

Cảm ơn bác nhiều nha. Đang từ 1.15 lên phát 1.18 luôn thấy bỡ ngỡ quá :) Tiện bạn cho hỏi, bản 1.18 này khi mình vào số thì nhìn ở đồng hồ nó k nhảy số luôn như 1.15 mình chơi nhỉ. Chuyển số thì phải delay khoảng 0,5s mới đổi số trên đồng hồ.

Máy anh ơi, em mới chơi game này lần đầu tiên, mà em cài mod ko dc ak em dow bản này về rồi cài đặt, song vào thu mục game trong ổ C ko có fode mod, nen em tạo ra và dow các bản mod xe về song em chép vào thu mục mod nhưng vào trong game đã làm gióng như hướng dẩn mà vẩn ko có xe là sao máy anh

Máy anh ơi, em mới chơi game này lần đầu tiên, mà em cài mod ko dc ak em dow bản này về rồi cài đặt, song vào thu mục game trong ổ C ko có fode mod, nen em tạo ra và dow các bản mod xe về song em chép vào thu mục mod nhưng vào trong game đã làm gióng như hướng dẩn mà vẩn ko có xe là sao máy anh
Ban oi da so mod xe chi tuong thich o 1.17 thoi nhe. 1.18 it hoac mod k phu hop dau. Muon xai mod xe ban nen down ban 1.17 ve

lordstorm117

ai giúp mình với. Mình cái ets2 xong tạo thư mục mod rồi nhưng copy file mod xog vào game vẫn không thấy hiện lên.

ai dậy em cạh tải game này với ạ. kết bạn facebook với em Minh Nguyễn(01663161904). thanks nhiều ạ.
pub

Link 1: Server Tên lửa

Link 2: Server Upfile.vn

Cập nhật bản Cr@ck dung lượng nhẹ hơn: 1.47Gb

Link 1: Tenlua.vn

Link 2: Fshare.vn
[/QUOTE]

babyold1992

laí khó hơn bản 1.16.... lên ga chậm hơn, lúc giảm tốc độ bằng bàn phím S cũng chậm ... toàn đâm vào xe đi trước.... nản...

sao tai ko tai dc nhung ko nen dc la nhu nao
----------------------
Edited by a moderator.
Ý bạn này chắc là "Sao tải về được nhưng không giải nén được là như nào"
Lần sau nhớ gõ tiếng Việt nha bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt: