Winrar 5.21 tự kích hoạt sau khi cài đặt

nphunghung

Staff member
Chưa có đóng góp gì cho Forum, thôi thì e share cái file setup winrar 5.21 tự động active vậy.
Dùng Winrar thì chắc nhiều bác quen với cái hình ảnh báo lỗi này rồi.

Mỗi lần mở Winrar lên nó cứ hiện hộp thoại, rất khó chịu. Do vậy, bài viết này e chia sẻ các bác file key để kích hoạt winrar. Cách làm như sau:

1. Tải Winrar phiên bản mới nhất từ trang chủ và cài đặt.
2. Tải file Key về:
rarreg.key
3. Copy nó vào thư mục cài đặt của Winrar (thường là ở thư mục C:\Program Files\WinRAR hoặc C:\Program Files (x86)\WinRAR)
4. Xong rồi, bạn mở bất kỳ file rar nào lên sẽ thấy không còn hộp thoại nữa, vào xem about sẽ có thông tin đã đăng ký.

E có đóng gói file cài đặt nhưng có một số máy cài được, một số máy thì không nên tốt nhất các bác dùng file key ở trên nhé. Đây là phần mềm cài đặt Winrar 5.21 mới nhất tự động cài đặt phiên bản x32 hoặc x64 tùy vào HĐH các bác đang dùng. Cài đặt xong nó tự động kích hoạt mà không cần phải làm gì. Nếu sau này có phiên bản mới thì chỉ việc tải về cài đè vào là được. Các bác download ở dưới đây

Chỉnh sửa lần cuối:
bác ơi sao em tải về chuột phải ko thấy giải nén, click đúp chuột thì không có gì xảy ra hết thế bác ơi

Đức Royal

Moderator
Staff member
Chưa có đóng góp gì cho Forum, thôi thì e share cái file setup winrar 5.21 tự động active vậy.
Dùng Winrar thì chắc nhiều bác quen với cái hình ảnh này rồi chứ?

Mỗi lần mở Winrar lên nó cứ hiện hộp thoại, rất khó chịu. Do vậy nên e đóng gói phần mềm cài đặt Winrar 5.21 mới nhất tự động cài đặt phiên bản x32 hoặc x64 tùy vào HĐH các bác đang dùng. Cài đặt xong nó tự động kích hoạt mà không cần phải làm gì. Nếu sau này có phiên bản mới thì chỉ việc tải về cài đè vào là được. Các bác download dưới đây nhé

cảm ơn bác nphunghung, bây giờ mới có winrar bản quyền để dùng

thientan

this file does not have a program associated with it for performing this acion.create an association in the folder options control panel . như này là sao vậy ad , giúp giùm em .thanks

nphunghung

Staff member
this file does not have a program associated with it for performing this acion.create an association in the folder options control panel . như này là sao vậy ad , giúp giùm em .thanks
Bạn đọc kỹ hướng dẫn nha. Copy file đó chứ k phải mở file đó.

Tokuda

2. Tải file Key về: rarreg.key sao em nhấn vào mà nó bị như thế này bác ơi "
Viet Nam Simulator Team - Diễn đàn Game mô phỏng Việt Nam - Lỗi
Trang bạn yêu cầu không tìm thấy."