1.28.x Euro Truck Simulator 2 v1.28.1.3s (Full DLC) - Daf Tuning & Double Trailer

rumelow

Bạn Ad @nphunghung cho mình hỏi,
Mình đang chơi bản 1.20, giờ muốn chơi 1.28 thì:
1. Có thể nâng cấp lên và vẫn chơi nick cũ được ko, hay phải tải mới và chơi mới lại từ đầu?
2. Bạn nói bản này ko cần cài, thì file mod, music các thứ nằm ở đâu? Và có thể cài mod thêm được không?
3. Máy mình đang cài bản 1.20, vậy tải bản này về chơi thì phải xóa hết bản cũ đi hay sao?
Mong bạn giải đáp giúp!
Cảm ơn vì sự giúp đỡ!

Bạn Ad @nphunghung cho mình hỏi,
Mình đang chơi bản 1.20, giờ muốn chơi 1.28 thì:
1. Có thể nâng cấp lên và vẫn chơi nick cũ được ko, hay phải tải mới và chơi mới lại từ đầu?
2. Bạn nói bản này ko cần cài, thì file mod, music các thứ nằm ở đâu? Và có thể cài mod thêm được không?
3. Máy mình đang cài bản 1.20, vậy tải bản này về chơi thì phải xóa hết bản cũ đi hay sao?
Mong bạn giải đáp giúp!
Cảm ơn vì sự giúp đỡ!
1.Bạn tải game về như bình thường, nick cũ của bạn vẫn chơi đc
2.Các file mod, music nằm ở mục My Documents\Euro Truck Simulator 2, còn việc cài mod thì bạn nên cài đúng mod bản 1.28 để tránh phát sinh lỗi
3.Bạn nên xóa file Euro Truck Simulator 2 cũ (1.20) ở mục Download, rồi tải file Euro Truck Simulator 2 (1.28) về để tiết kiệm dung lượng trên máy tính của bạn.

kaiice721

Mình tải về rồi mà không chơi được, nó hiện ra hình như này , giúp mình với!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

kaiice721

khi mình giải nén ra thì nó báo có 1 file bị lỗi này nè ad.

ak4no_tm

sao em vào game không thấy mấy cái profile có sẵn hả thớt ơi, chỉ dùm em với

trungvt138

đã có ai test promods 2.18 trên bản này chưa ạ
em bật promods đi được nửa đường thì bị out ra

thanhgolden

Mình có tải xe giường nằm về rồi. nhưng không biết cách nào để lấy ra chơi được anh em chỉ giúp mình. Mới chơi nên phải chạy thuê

Mình có tải xe giường nằm về rồi. nhưng không biết cách nào để lấy ra chơi được anh em chỉ giúp mình. Mới chơi nên phải chạy thuê
Bạn phải đạt đến level 12, rồi vào cửa hàng Scania mà mua nhé!

nphunghung

Staff member
Bản này ko mod được bản đồ lên trên, Ad có bản mod nào dùng được cho bản này cho e xin với.
Cái đó là do mod, bác tìm mod khác có tính năng tương tự hoặc đợi mod đó nó update lên hỗ trợ game bản mới nhé.

chay file eurotrucks2 trong folder x86 chơi đc 2 mooc và add mod đc ko bác
Được bác

Mình tải về rồi mà không chơi được, nó hiện ra hình như này , giúp mình với!

Bạn mở file eurotrucks2.exe nhé. Không phải file eurotrucks2_o.exe Lỗi trên là nó báo không mở được steam đó.

khi mình giải nén ra thì nó báo có 1 file bị lỗi này nè ad.
Bạn vui lòng tải lại file nha. Do quá trình tải về bị lỗi đó.

sao em vào game không thấy mấy cái profile có sẵn hả thớt ơi, chỉ dùm em với
Profile bạn tạo mới hoặc tải về nhé. Có thể tạo profile full tại http://mod.vnsrank.top/

có link nào janh cho wwin 10 ko z ...?
Game này hỗ trợ windows 7 trở lên bạn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: