1.28.x Euro Truck Simulator 2 v1.28.1.3s (Full DLC) - Daf Tuning & Double Trailer

làm sao để có tiếng việt ạ
có 2 cách :
cách 1: tạo profile, chọn phần có chữ english tìm việt nam rồi ấn vào
cách 2 vào settings, chọn cách chơi xuống phần cuối có chữ english, tìm việt nam rồi nhấn vào
(tật ko biết đổi ngôn ngữ ở ets2 thì nhiều bn mắc lắm, đến các bác ad như @nphunghung cũng hướng dẫn mãi trên youtube )

làm sao để có tiếng việt ạ
ảnh

ai có mod no dame 1.28 ko cho mình với
mới cả là mình tìm mãi ko có dual trailer đâu cả ai bết chỉ mình với
mình dùng no damage 1.26 đến tận 1.28 vẫn dùng ngon
bạn ơi dual trailer có sãn trong ets2 1.28 rồi mà nhưng ở scandinavia cơ ( scandinavia gồm 3 nước : thụy điển , đan mạch, na uy bạn nha )

shinkenbi

Staff member
Double Trailer thì bác qua khu vực Scandinavia mới có hàng nha. Với game crack thì chỉ việc bay lên đó. Còn game bản quyền phải mua thêm DLC Scandinavia.
cho mình hỏi nằm ở nước nào trên bảng đồ a

ls2l.96.hy

Sao em vào game thì lại hiện 1 bảng steam inventory, xong đơ luôn ạ ko di chuyển đc chuột nữa

nphunghung

Staff member
- bác nào có file base.scs cho em xin cái em down về giải nén ra file đó hiện bị lỗi ~~!
Bác tải link google hoặc link Fshare cho đỡ lỗi. Lỗi thường là do đường truyền nên file tải về ko trọn vẹn.

Sao em vào game thì lại hiện 1 bảng steam inventory, xong đơ luôn ạ ko di chuyển đc chuột nữa
Bác thử move thư mục Documents\Euro Truck Simulator 2\ ra ngoài Desktop, mở lại game. Nếu nó hiện bảng Steam Inventory thì chọn Disable nó đi. Còn vẫn bị đơ thì.... drunk~~drunk~~drunk~~