1.27.x Euro Truck Simulator 2 v1.27.1.2s (Full DLC)

dammexeco

cho mình hỏi win 8 32bit có chơi được ko ạ. nếu đk ad cho mình mua bản quyền và cài giúp mình với ạ

nphunghung

Staff member
Các bác cho mình hỏi. Mình đang tải game này vể để tìm cái map thi bằng lái xe giống ở Vn thì có không các bác? Giống ở clip này này:

Nhu cầu của mình là làm 1 cái clip như thế để giúp mọi người học dễ hình dung hơn. Mình đang làm ở trung tâm dạy nghề và đào tạo lái xe.

Dưới đây là clip mình đã làm ok với hạng B2, nhưng là ở trong driving city car:

Mong các bác chỉ giáo để mình hoàn thành tốt được công việc này. hi
Chào bác. Theo e mô hình thi sát hạch thì City Car Driving chuẩn hơn đó bác à. Bên ETS2 nó mô phỏng xe tải nên nếu làm map chỉ phù hợp với xe hạng C-D... thôi nhưng cũng mất kha khá thời gian. Trước đây e đã làm map cho ae chơi rồi nhưng giờ game đã nâng cấp, e cũng không nâng cấp và làm tiếp map đó nữa (bác google "Sát hạch FC ETS2").

cho mình hỏi win 8 32bit có chơi được ko ạ. nếu đk ad cho mình mua bản quyền và cài giúp mình với ạ
Phải win 64bit mới chơi được online. Còn 32bit thì bạn tải bản crack trên diễn đàn về chơi bình thường nhé.

dammexeco

Chào bác. Theo e mô hình thi sát hạch thì City Car Driving chuẩn hơn đó bác à. Bên ETS2 nó mô phỏng xe tải nên nếu làm map chỉ phù hợp với xe hạng C-D... thôi nhưng cũng mất kha khá thời gian. Trước đây e đã làm map cho ae chơi rồi nhưng giờ game đã nâng cấp, e cũng không nâng cấp và làm tiếp map đó nữa (bác google "Sát hạch FC ETS2").

Phải win 64bit mới chơi được online. Còn 32bit thì bạn tải bản crack trên diễn đàn về chơi bình thường nhé.
ad cho mình xin link bản crack với ạ..k biết tải bản nào..thank ad

Mình mới chơi nên có nhiều thắc mắc. Sau khi tải về. Vào cái bin chọn 64bit. Mình tải mod về rồi tạo một thư mục mod (lúc đầu tải về thì trong thư mục ko có mục mod). Mình chép bản mod vào rồi nhưng vào phần quản lý mod trong game lại ko thấy.
Ban Phai Vao game truoc Nhe roi moi tao mod duco

thieugia.dakui

Càng ngày, Euro Truck Simulator 2 càng được hoàn thiện hơn nhờ sự chăm chút của đội ngũ phát triển thuộc công ty SCS. Mỗi lần game cập nhật phiên bản mới đều làm nóng lòng những người hâm mộ như các bạn. Ai cũng hóng sớm có link để download về phiên bản mới nhất của game.

Ở phiên bản này, xe cảnh sát (AI) của các nước được làm lại theo mẫu của từng quốc gia riêng chứ không phải giống nhau chung chung như các phiên bản trước.

Bên cạnh đó thì một số tính năng tiêu biểu khác mới có ở phiên bản này trở đi như: Nâng hạ trục trailer, Khóa Vi sai (Tính năng cực hữu ích đối với nhiều người chơi)... Trong đó có 1 cái mình cũng quan tâm là: lệnh g_force_economy_reset sẽ tự động vô hiệu hóa (tự chuyển về 0) sau khi reset xong mà người dùng không cần phải chuyển về 0 mỗi lần reset job nữa.

Các bản game cập nhật ở VNS luôn là những bản ổn định nhất để các bạn có trải nghiệm tốt nhất về game.
Phiên bản này bao gồm full DLC của game:

DOWNLOAD (3.1 GB)

LƯU Ý: File được nén bằng định rạng RAR5 nên các bạn sử dụng WINRAR 5.0 trở lên để giải nén. Sau khi giải nén, vào thư mục bin\win_x86 hoặc bin\win_x64, chạy file eurotruck2.exe để chơi game.

1. Cách download từ adf.ly

2. Cách download từ ouo.io:
Game hoàn toàn bình thường và không có lỗi nên nếu không vào chơi được thì các bạn thử cài .Net Framework hoặc MS VC++ vào xem sao nhé.

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG:
Sau khi tải về, các bạn giải nén ra, không cần cài đặt gì hết. Vào thư mục bin\win_x86 hoặc bin\win_x64 (tùy vào máy bạn là Windows 32bit hay 64bit) rồi chạy file eurotrucks.exe là có thể chơi được rồi.

SCREENSHOT

Cho mình hỏi lấy thống tin từ phiên bản cũ ở file nào rồi làm sao để post qua phiển bản mới ạ?

srrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Chỉnh sửa lần cuối:

phamduy4587

Sao tui chạy chiếc xe tải, đề tới số 5 rồi mà nó vẫn chỉ chạy được có 27km/h thôi vậy. Tui mới chơi, chưa biết nhiều nhe.

huu thinh

bạn ơi mình đang chơi ở bản 1.21.1.1s mún nâng lên bằng 1.21.1.2s được khg bn nếu được bạn hướng dẫn mình với thanks bạn