1.25.x Euro Truck Simulator 2 v1.25.2.5s (Full DLC)

candyman0

AD cho e hỏi e đã tải và chơi rồi nói chung là rất ok... đồ họa hay gì củng ok...chỉ có mỗi cái lùi xe hàng rất rất khó....
e chỉ mún hỏi cái này có xe chở khách với map của việt nam không? nếu có thì xin ad chỉ giúp e với....

thach243

Moderator
Staff member
AD cho e hỏi e đã tải và chơi rồi nói chung là rất ok... đồ họa hay gì củng ok...chỉ có mỗi cái lùi xe hàng rất rất khó....
e chỉ mún hỏi cái này có xe chở khách với map của việt nam không? nếu có thì xin ad chỉ giúp e với....
muốn lái xe khách và map vn bạn phải mod nhé, trong diễn đàn có đầy đủ bài hướng dẫn rồi , bạn có thể tham khảo
lấy key kiểu rì vậy ạ các bác bảo e với
bạn cứ tải bản free này thì sẽ không cần key nhé
tải về 2gb7 .giải nén xong thì nó là 1 thư mục như trong ảnh. ko có file nào có đuôi .exe để cái đặt,vậy làm sao để cài đặt ạ ????
bạn vào theo đường dẫn bin/ win_x86 hoặc win_x64 là dc nhé
sao ban 1.25 full dc ma bị mất thùng hàng n74a chừng hoài vây add
bạn tải lại bản game khác xem có còn bị không nhé

daiduykhuong

bác ơi cho e xin cách chỉnh free cam cho bản này với, xe e lại nằm dưới đèo rồi, trong config nó có dòng console ko à, ko có dòng develop
ủa bạn ơi, download rồi về giải nén ra vào game như bạn chỉ, mỗi lần chơi mỗi lần làm như vậy, chứ ko có cái đặt có biểu tượng trên desktop hả bạn

daiduykhuong

bạn ơi cho hỏi, sao mình tải về giải nén và chạy file.exe nó vào thẳng game luôn mà ko cài đặt vậy