1.25.x Euro Truck Simulator 2 v1.25.2.5s (Full DLC)

tutiluts

Các bác giúp em download game này full crack với. Em đang ghiền lắm mà bây giờ toàn chơi rồi hết giờ phải bung ghost máy để down lại chơi tiếp

nphunghung

Staff member
win 10 pro chạy lên là bị đứng không chạy được nữa,có ai biết hông giúp mình với.
Bạn chụp lại cấu hình xem nó có đáp ứng yêu cầu của game ko nha.
sao mình dùng cheat Engine hack level vô game toàn bị văng ko ask... nhờ ae giup đỡ
Bạn cheat ngay khi vừa tạo profile xong và lên level 1 nhé. Còn đã chơi lâu rồi thì cheat có thể bị lỗi.
không bạn ơi. không vào dc cửa hàng scania thôi.còn lại mượt hết
Bạn kiểm tra lại nhé. Riêng với game này lỗi bị văng chỉ có 3 nguyên nhân: 1 là do mod bị lỗi, 2 là do xung đột mod, 3 là do bỏ mod cũ đi nên vào game bị lỗi.
Các bác giúp em download game này full crack với. Em đang ghiền lắm mà bây giờ toàn chơi rồi hết giờ phải bung ghost máy để down lại chơi tiếp
Bạn vào trang 1 download bản crk về chơi miễn phí vĩnh viễn nhé. Còn khi muốn chơi online bạn phải mua bản quyền game ETS2.

Vẫn chưa mua đc trailer riêng để chở hàng các bác nhỉ, hy vọng sẽ có ở các bản update mới.

Mua trailer riêng là sao bác?

Ý e là game cho mình mua 1 hay nhiều rơ mooc để chở hàng (dạng cont khô, lạnh hoặc sàn phẳng hay bồn chứa xi téc ) sau đó tới các cty lấy hàng. Mua như đầu kéo và cũng có thể tùy chỉnh đc rơ mooc cho phù hợp ( độ dài, thêm trục, đèn..logo..)

nphunghung

Staff member
Ý e là game cho mình mua 1 hay nhiều rơ mooc để chở hàng (dạng cont khô, lạnh hoặc sàn phẳng hay bồn chứa xi téc ) sau đó tới các cty lấy hàng. Mua như đầu kéo và cũng có thể tùy chỉnh đc rơ mooc cho phù hợp ( độ dài, thêm trục, đèn..logo..)
Cái đó thì bạn lên level, có nhiều tiền, khi đó mới mua được xe đầu kéo cho riêng mình. Khi đã có xe riêng thì bạn mới qua các công ty nhận hàng tùy ý. Còn mấy cái tùy chỉnh rơ mooc như bạn nói thì mình nghĩ là bạn dùng thêm mod nha.

Cái đó thì bạn lên level, có nhiều tiền, khi đó mới mua được xe đầu kéo cho riêng mình. Khi đã có xe riêng thì bạn mới qua các công ty nhận hàng tùy ý. Còn mấy cái tùy chỉnh rơ mooc như bạn nói thì mình nghĩ là bạn dùng thêm mod nha.

Xe e cũng mua và mở đc gần hết các option rồi, thích độ Trailer thôi, do hãng chưa có tùy chọn nên phải load mod về là đươnng nhiên. ^^

thach243

Moderator
Staff member
Xe e cũng mua và mở đc gần hết các option rồi, thích độ Trailer thôi, do hãng chưa có tùy chọn nên phải load mod về là đươnng nhiên. ^^
trò này ko mua dc trailer riêng cho mình nhé, cùng lắm chỉ có skin trailer giống với đầu kéo thôi bạn à :( , skin bạn chỉ có thể mod vào thôi