1.25.x Euro Truck Simulator 2 v1.25.1.0 (40 DLC)

bạn vào đúng đường dẫn Euro Truck... -> bin -> win_x86 ko thếo_O

bạn cho mình hỏi xíu... sao bản 1.25.xx.... mod thêm cái mod Texture_Reworked là nó bị lỗi ko chỉnh đc vô lăng vậy..??
còn dùng mod đồ họa khác thì chỉnh lên xuống vẫn ok..? mà ngắc cái mình thích cái mod đồ họa Texture_Reworked gê gớm.. vừa sáng vừa net.. ko có cái nào thấ vừa ý =.. lautus thì cũng sáng mà mất độ bóng... :( bùn qá bác ạ.

Tialia76

Staff member
bạn cho mình hỏi xíu... sao bản 1.25.xx.... mod thêm cái mod Texture_Reworked là nó bị lỗi ko chỉnh đc vô lăng vậy..??
còn dùng mod đồ họa khác thì chỉnh lên xuống vẫn ok..? mà ngắc cái mình thích cái mod đồ họa Texture_Reworked gê gớm.. vừa sáng vừa net.. ko có cái nào thấ vừa ý =.. lautus thì cũng sáng mà mất độ bóng... :( bùn qá bác ạ.
Texture Reworked của bạn version mấy thế?

Texture Reworked của bạn version mấy thế?
Nó k để version mới gê. Cũng chả bik nó của 1.24 hay 1.25 mà mì h tải bản mới nhất.. Hồi lúc mình còn chơi 1.24 là đã mod cái đồ hoạ này r. :( nên h thấy thích lên bản1.25 định mod lại nà nó lỗi :(

Phi lý bạn dùng mod xe hay xe gốc.
Mình k dùng mod xe . Chỉ dùng TSM,mod âm thanh,mod phuộc. Mà bỏ all vào trừ mod đồ hoạ thì mộ thứ vẫn bt.
Còn bỏ all ra ... Dùng chỉ 1 mod đồ hoạ k vẫn bị. :( chả hỉu!!!
Mà mình mod đồ hoạ khác thì đc.
Riêng cái Texture Reworked là bị. :)

Đức Royal

Moderator
Staff member
Mình k dùng mod xe . Chỉ dùng TSM,mod âm thanh,mod phuộc. Mà bỏ all vào trừ mod đồ hoạ thì mộ thứ vẫn bt.
Còn bỏ all ra ... Dùng chỉ 1 mod đồ hoạ k vẫn bị. :( chả hỉu!!!
Mà mình mod đồ hoạ khác thì đc.
Riêng cái Texture Reworked là bị. :)
bạn thử tắt hết các mod rồi thử lại mod đó xem có được ko nhé

Đức Royal

Moderator
Staff member
cho minh hỏi cách tắt dlc cho game crack với
Bạn vào thư mục mà bạn vừa tải về và giải nén ra, tiếp đó bạn tìm đến những tên file có ghi là dlc<tên của dlc đó>.scs rồi copy ra chỗ khác rồi xóa nhé bạn, đề phòng trường hợp cần lại nó

bạn thử tắt hết các mod rồi thử lại mod đó xem có được ko nhé

Mình đã test 69 kiểu mà nó vẫn bị. K bik sao luôn. Chắc do mod đồ hoạ đó k đúng với bản 1.24xx. Hình như cái Texture bản cao nhất của nó là 1.24 . Chưa ra bản 1.25. H đành chịu vậy.. Tưởng ông test Texture trên 1.25 rồi.

thach243

Moderator
Staff member
Mình đã test 69 kiểu mà nó vẫn bị. K bik sao luôn. Chắc do mod đồ hoạ đó k đúng với bản 1.24xx. Hình như cái Texture bản cao nhất của nó là 1.24 . Chưa ra bản 1.25. H đành chịu vậy.. Tưởng ông test Texture trên 1.25 rồi.
mod texture đấy mình cũng dùng cho bản 1.24 , còn 1.25 thì mình cũng chưa thấy ra :(

(ké chủ thớt tí nha)
Xin chào các bạn! Sau 2 tuần vật lộn với e laptop của mình như hôm trước đã nói hiện tượng card rời NVIDIA GT 940M (2GB) chơi game vẫn giật! Mình đã thử tháo ra vệ sinh bôi keo tản nhiệt lại card, cài win, nâng cấp ram lên tổng 8gb, thay ổ cứng SSD 240gb hiện tượng trên vẫn không biến mất. Nhưng sau 1 thời gian tìm hiểu trên các diễn đàn thì mọi chuyện nằm xung quanh driver card đồ họa! Mình đã vào trang chủ tải bản mới nhất của NVIDIA tương ứng với card của mình, cái quan trọng là cài xong phải update cho e nó! Khởi chạy chương trình GeForce Experience (trên desktop sau khi cài driver card) và chọn game ATS hoặc ETS2 để tối ưu tốc độ cho chính game đấy! Phần mềm GeForce Experience sẽ tự động lựa chọn cái gì tăng cái gì giảm để game mượt nhất, hình ảnh đẹp nhất có thể! Vậy là ok!
p/s: Muốn laptop không mất thời gian lựa chọn giữa card onboard hay card rời thì các bạn nên thiết lập cho game chạy card rời, còn các ứng dụng nhẹ còn lại chạy card onboard nhé! (cái này search trên gg nhé, có rất nhiều hướng dẫn cụ thể nói ra hơi dài dòng)

ytandongjri

Xin chào các bác ! Đây là bản 1.25 các bác chỉ cần tải về và giải nén ra là chơi đc nhé - dùng đc cho cả phiên bản 32bit ạ !
Link bên dưới nhé ạ !beer~~beer~~

YÊU CẦU CẤU HÌNH:
Tối thiểu:

Hệ điều hành: Windows 7
Bộ xử lý: Dual core CPU 2.4 GHz
Bộ nhớ: 4 GB RAM
Đồ họa: GeForce GTS 450-class (Intel HD 4000)
Ổ đĩa: Còn trống ít nhất 3 GB

Đề xuất:

Hệ điều hành: Windows 7/8.1/10 64-bit
Bộ xử lý: Quad core CPU 3.0 GHz
Bộ nhớ: 6 GB RAM
Đồ họa: GeForce GTX 760-class (2 GB)
Ổ đĩa: Còn trống ít nhất 3 GB

https://www.fshare.vn/file/GBZRJ6WSZDJD Yes~~

vovulinh80

s mình giải nén xong la chơi nhung kg tim thay file de dua ra man hinh .
mổi lần chơi la phải giải nén , ai chỉ giúp với