ALL ☻ Tổng hợp những mẫu xe hot nhất hiện nay

nphunghung

Staff member
la sao bac em khong hieu lam ma phai tu test la sao a
Tức là bạn down về rồi dùng thử xem có được không, bởi vì những mod đó, người share họ đã test với những phiên bản nhất định mà không có thời gian và điều kiện để thử trên tất cả các phiên bản khác. Do vậy nếu người chơi sử dụng mod với những phiên bản đã được người chia sẻ test thì sẽ được hỗ trợ tốt hơn, còn những phiên bản khác thì tự mình thử xem có dùng được không.

:cool::cool::cool:
anh oi cho em hoi la em ban mod 1.20 co nhet vao duoc game 1.21 khong a
Câu hỏi lủng củng quá , bạn trình bày lại rõ ràng mình xem nào . Mất công đặt câu hỏi thì hãy nói cụ thể ý mình muón hỏi , tránh việc phải để hỏi lại , mất thời gian cho cả hai :cool:

trannam5990

AD ơi giúp e mình vấn đề này cái, mình có tải mod xe buýt của ad về cài chơi dc rùi, mình mua xe buýt luôn rùi mà chẳng có nhiệm vụ nào làm bằng xe buýt cả, ad chi mình làm sao cài đặt để làm nv bằng xe buýt với chứ mình thử nhận nhiệm vụ kéo thùng hàng mà xe buýt kéo thùng hàng ko dc. thank ad nhìu, mình chơi 1.21.x

nphunghung

Staff member
Mua xe tại Majestic là ở cửa hàng nào zậy ad? giúp mình vs!!!
Lưu ý không viết rải bài nhiều lần vậy nhé.
Majestic là tên cũ của xe Mercedes. Ngày trước SCS chưa mua được bản quyền tên thương hiệu vào game nên sử dụng tên đó. Hiện nay không còn nữa nha.

c13c01a1017

Lưu ý không viết rải bài nhiều lần vậy nhé.
Majestic là tên cũ của xe Mercedes. Ngày trước SCS chưa mua được bản quyền tên thương hiệu vào game nên sử dụng tên đó. Hiện nay không còn nữa nha.
ak, cám ơn bạn nhìu!

ad ơi cho em hỏi,em đã đưa kích hoạt mod xe Maz 54323 rùi nhưng vào của hàng scania lại ko thấy xe đâu,làm sao bây giờ ad

ad ơi cho em hỏi,em đã đưa kích hoạt mod xe Maz 54323 rùi nhưng vào của hàng scania lại ko thấy xe đâu,làm sao bây giờ ad
Đưa cả cái file .zip đó rồi vào mà mua thôi mà . Xem có đụng mod và có đúng phiên bản chơi không chứ đã post bài kèm hình ảnh rõ ràng vậy mà cứ kêu vào mua không có

Đưa cả cái file .zip đó rồi vào mà mua thôi mà . Xem có đụng mod và có đúng phiên bản chơi không chứ đã post bài kèm hình ảnh rõ ràng vậy mà cứ kêu vào mua không có
Bản Của em là 1.18.1.3s,em đã kích hoạt mod rồi