ALL ☻ Tổng hợp những mẫu xe BUS hot nhất hiện nay

hoangan86

Đầu tiên bạn phải chắc chắn là mod đã được kích hoạt trong phần Mod manager chưa, vì nhiều bạn cứ nghĩ rằng tải về rồi bỏ vô thư mục MOD là xong. Bạn cần kích hoạt trong Profile bạn đang chơi. Và cũng phải xem thử Mod đó với Version Game của bạn có tương thích không nữa, để kiểm tra việc này bạn vào mục Mod manager nhìn xem thử màu sắc của bản Mod thế nào, nếu màu xanh là mọi thứ ok. Còn việc muốn tra xem việc level còn thấp có thể không mua được xe hay không thì mình chưa thử vì profile mình chơi toàn ở level cao rồi, nên nếu muốn kiểm chứng bạn nên tải 1 profile trên diễn đàn ở phần Tải profile ấy, đã được unlock sẵn các hãng xe, có nhiều tiền, profile level cao. Thử xem có mua được hay không. Nếu mua được thì chứng tỏ xe đó đòi hỏi level cao.
Bạn ơi mình down profile của vns về rồi nhưng sao mình vẫn không sử dụng mod xe bus đuợc. Mà cho mình hỏi là phần mềm ets 2 mình down về đã được cài sẵn rồi nên không biết có có ảnh hưởng gì không.
P/s: Mod map thì mình sử dụng được.
Thanks.
[/IMG]
[/IMG]

Đức Royal

Moderator
Staff member
Bạn ơi mình down profile của vns về rồi nhưng sao mình vẫn không sử dụng mod xe bus đuợc. Mà cho mình hỏi là phần mềm ets 2 mình down về đã được cài sẵn rồi nên không biết có có ảnh hưởng gì không.
P/s: Mod map thì mình sử dụng được.
Thanks.
[/IMG]
[/IMG]
lỗi hình rồi bác ơi, bác đăng lại cái hình để mọi người còn biết mà sửa

hoangan86

lỗi hình rồi bác ơi, bác đăng lại cái hình để mọi người còn biết mà sửa
Mình gửi lại hình. Mình active mod dc rùi. Nhưng trong hồ sơ khôg thấy 9ược xe Bus, vào mua xe cung không thấy đuợc luôn, mặc dù đã vô cửa hàng xe Scavia dành cho chiếc Comil Canlone như trong hình

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Mình gửi lại hình. Mình active mod dc rùi. Nhưng trong hồ sơ khôg thấy 9ược xe Bus, vào mua xe cung không thấy đuợc luôn, mặc dù đã vô cửa hàng xe Scavia dành cho chiếc Comil Canlone như trong hình

theo như mình tải thử cái mod xe bus này về thì trong file nén có 3 file, bác kích hoạt đúng 1 file thì tìm đâu cho ra xe. Vô kích hoạt lại cho đủ đi nhé. còn cái hình thứ 2 nó chẳng có liên quan gì đến cái Mod này cả. chỉ là chọn loại xe ưa thích cho cái profile của bác mà thôi.

Tải đc cái mod xe bus, chở người thì êm thấm nhưng chở cái trực thăng thì thành thế này đây.

Với lại, mỗi lần nhận hàng khó quá. Lùi tới lùi lại vẫn k đc.

Tải đc cái mod xe bus, chở người thì êm thấm nhưng chở cái trực thăng thì thành thế này đây.

Với lại, mỗi lần nhận hàng khó quá. Lùi tới lùi lại vẫn k đc.

Bác dùng mod bus thì chỉ để chở khách thôi. Chứ không có kéo hàng được đâu =))

Bác dùng mod bus thì chỉ để chở khách thôi. Chứ không có kéo hàng được đâu =))

Vẫn kéo hàng được bác ah, nhưng khó ở khâu lấy hàng vì mình k biết chính xác cái khớp nối ở đâu để móc thùng hàng vào.

nphunghung

Staff member
Vẫn kéo hàng được bác ah, nhưng khó ở khâu lấy hàng vì mình k biết chính xác cái khớp nối ở đâu để móc thùng hàng vào.
Đã mod bus rồi còn kéo hàng thì nhìn nó ra cái thể thống gì đâu bác @@
Tốt nhất mod bus thì lấy trailer là hành khách, còn không thì cứ chạy xe không trải nghiệm vậy thôi :)

Đức Royal

Moderator
Staff member
ad choi hỏi bản 1,2 dc ko
bản 1.2 là 1 bản quá cũ rồi nhé, với hầu hết các mod trên diễn đàn này thì không thể chơi được, bạn tải bản 1.22 ở diễn đàn có sẵn về nhé để trải nghiệm các mod