1.0.x ☻ American Truck Simulator 1.0.0s

phuctrantore

rồi bạn nhấn file .exe trong thư mục crack để vào chơi rồi luôn mò nó vẫn bị như hình check online gì á

@•... Anh To ...•
Anh ơi, sao không dùng bản 2-click run ấy, em vừa tải về hôm nay, chỉ cần chọn thư mục để cài, còn mọi thứ đều tự động từ A -> Z chơi khá là ổn. Em test cả sáng nay không hề có một vấn đề nào cả. :rolleyes:
HÌnh như xưa nay diễn đàn mình vẫn dùng bản cài đấy mà!
Ps: Mỗi lần tag tên anh khó quá.
Nếu có thêm bản nào em có thể đóng góp thêm vào đây

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
e bị y như vậy ạ
đầu tiên bạn phải chắc chắn là đã copy và paste tất cả các file trong thư mục CODEX chép đè lên các file có sẵn trong thư mục "American Truck Simulator\bin\win_x64".
Hôm trước lỗi của bác kia là do chép nhưng không chép đè hết tất cả các file.
Thứ 2: Nếu bạn chạy không được file game ở ngoài Desktop thì hãy vào thư mục cài game tại đường dẫn "American Truck Simulator\bin\win_x64" để chạy file "amtrucks.exe"
Thứ 3: Hãy đảm bảo rằng máy đã cài DirectX và các bộ thư viện C++ Như hình sau nhé

Chúc bạn sớm giải quyết được vấn đề!

Chỉnh sửa lần cuối:

huudat97

đầu tiên bạn phải chắc chắn là đã copy và paste tất cả các file trong thư mục CODEX chép đè lên các file có sẵn trong thư mục "American Truck Simulator\bin\win_x64".
Hôm trước lỗi của bác kia là do chép nhưng không chép đè hết tất cả các file.
Thứ 2: Nếu bạn chạy không được file game ở ngoài Desktop thì hãy vào thư mục cài game tại đường dẫn "American Truck Simulator\bin\win_x64" để chạy file "amtrucks.exe"
Thứ 3: Hãy đảm bảo rằng máy đã cài DirectX và các bộ thư viện C++ Như hình sau nhé

Chúc bạn sớm giải quyết được vấn đề!
tks a nhiều <3

Khang Luxubu

Những game của steam không cần thiết phải cài tại ổ C đâu bác. Có cài ở đâu nó cũng chạy tuốt, kể cả bác cài vào USB hoặc ổ cứng di động.
Còn bạn @JayNguyen hãy kiểm tra như lời anh admin nói, và kèm thêm là vô thư mục crack của file cài đặt game copy file steamapi.ini, vô lại xem. để chắc chắn, copy tất cả các file trong thư mục crack vào đường dẫn bin\winx_64 thì càng tốt.
Cho mình hỏi cách cài Mod Xe cho ATS nha.Ai biết hướng dẫn tận tình giúp mình nhé tks!