1.0.x ☻ American Truck Simulator 1.0.0s

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Cái bản mod xe met xe đét :p phải tải bản này à AD? k đc ở bản 0,9 ha?
bạn phải hỏi đúng chỗ đăng xe đấy thì mới biết mà trả lời chứ? hoặc bạn phải dẫn link đến xe Mer đấy.
Nhưng theo vài ngày nay mình test các Mod thì hầu hết đều chạy tốt trên cả 2 phiên bản 0.9.x và 1.0.0 nên bạn cứ thử cả trên bản cũ đi

xxmcmxci

cho minh hoi cho oline nhu the vay
Muốn chơi onl đầu tiên bạn phải có bản quyền game đuợc mua trên steam. Và cách thúc y hệt như Ets2. Nên bạn chịu khó sang phần hướng dẫn chơi online tại mục ETS2 để tham khảo nhé!

[/IMG]

Bị như vậy là sao thế mấy anh. Win10 64bit màk vẫn bị lỗi vậy. AE chiếu cố giùm với.

xxmcmxci

bạn nên cài game ở ổ đĩa C nhé, ko nên cài ở ổ khác vì nó rất hay lỗi, bạn thử xem sao nhé
Những game của steam không cần thiết phải cài tại ổ C đâu bác. Có cài ở đâu nó cũng chạy tuốt, kể cả bác cài vào USB hoặc ổ cứng di động.
Còn bạn @JayNguyen hãy kiểm tra như lời anh admin nói, và kèm thêm là vô thư mục crack của file cài đặt game copy file steamapi.ini, vô lại xem. để chắc chắn, copy tất cả các file trong thư mục crack vào đường dẫn bin\winx_64 thì càng tốt.

Đức Royal

Moderator
Staff member
Những game của steam không cần thiết phải cài tại ổ C đâu bác. Có cài ở đâu nó cũng chạy tuốt, kể cả bác cài vào USB hoặc ổ cứng di động.
Còn bạn @JayNguyen hãy kiểm tra như lời anh admin nói, và kèm thêm là vô thư mục crack của file cài đặt game copy file steamapi.ini, vô lại xem. để chắc chắn, copy tất cả các file trong thư mục crack vào đường dẫn bin\winx_64 thì càng tốt.
em chỉ nói thế để bác ấy thử thôi nhỡ đâu được, trước em toàn cài vô ổ D:/ nó lỗi:(, cài lại ổ C:/:) lại ngon lành như thường

phuctrantore

ad oi máy của mình chạy windows 7 home prenium 64 bit cài game vào nó báo như vậy là sao ạ giúp mình vớ

xxmcmxci

em chỉ nói thế để bác ấy thử thôi nhỡ đâu được, trước em toàn cài vô ổ D:/ nó lỗi:(, cài lại ổ C:/:) lại ngon lành như thường
thì em góp ý cho bác tham khảo mà. Vì theo em thấy game của steam nó ko đăng ký vào register nên bác có cài xong copy vào chỗ khác vẫn chạy được chứ nói gì cài vào ổ khác ổ C. Còn lỗi của bác là do vô tình gặp phải lỗi gì đó thôi, chứ không phải do cài vào ổ D không chạy được rồi cài vô ổ C mới chạy được đâu. :D

xxmcmxci

ad oi máy của mình chạy windows 7 home prenium 64 bit cài game vào nó báo như vậy là sao ạ giúp mình vớ
Bạn đừng chạy file Launcher đó mà hãy vào file exe tại đường dẫn trong thư mục bin\win_x64\ chạy file amtrucks.exe nhé. Và phải chắc chắn là đã copy các file trong thư mục crack vào thư mục đó rồi đấy nhé!