1.24.x xin mod huyndai và e có thỉnh cầu nhỏ muốn chia sẻ

gửi các anh em trong gruop. các tài xế chạy bus huyndai. chúc bác bác an toàn trên mọi nẻo đường
- e muốn xin các bác link mod xe huyndai.. nhưng vấn đề này hơi phức tạp e sẽ trình bày như sau:
1. e thick chạy Hyundai Universe Tracomeco vì nó có gương bên phải rất dễ nhìn
2. e lại cũng thick chạy Hyundai Universe Noble Rework Plus vì nó có đồng hồ điện tapo màu rất đẹp rất mê và đèn nền màu tím
=== có lẽ e hơi quá đáng nhưng liệu có mod huyndai nào xe thì Hyundai Universe Tracomeco nhưng bên trong đèn nền màu tím và đồng hồ tapo giống Hyundai Universe Noble Rework Plus ... bác nào chạy nhiều thì sẽ biết , em cảm ơn ạ. chúc anh em luôn mạnh khỏe

mấy cái đó làm dễ mà bác
bác giải nén con xe đó ra rồi bác muốn edit cái j đều có trong đó
edit bằng phần mềm photoshop

Thuan0312

Moderator
Staff member
gửi các anh em trong gruop. các tài xế chạy bus huyndai. chúc bác bác an toàn trên mọi nẻo đường
- e muốn xin các bác link mod xe huyndai.. nhưng vấn đề này hơi phức tạp e sẽ trình bày như sau:
1. e thick chạy Hyundai Universe Tracomeco vì nó có gương bên phải rất dễ nhìn
2. e lại cũng thick chạy Hyundai Universe Noble Rework Plus vì nó có đồng hồ điện tapo màu rất đẹp rất mê và đèn nền màu tím
=== có lẽ e hơi quá đáng nhưng liệu có mod huyndai nào xe thì Hyundai Universe Tracomeco nhưng bên trong đèn nền màu tím và đồng hồ tapo giống Hyundai Universe Noble Rework Plus ... bác nào chạy nhiều thì sẽ biết , em cảm ơn ạ. chúc anh em luôn mạnh khỏe
Đơn giản mà hôm nào xong e gửi bác nhé

Cảm ơn bác đã quan tâm đến em ạ. Bác giúp được e thật sự e chả biết cảm ơn bác sao. Rất cảm ơn sự giúp đỡ của bác. Mong bác bỏ chút thời gian ạ. Cảm ơn bác. Chúc bác và gia đình luôn mạnh khoẻ... bác chỉnh sửa hay làm xong thì gửi qua cho e nhé. Cho e xin. Và hướng dẫn e với. Cảm ơn bác thật nhiều

Hihi nếu siêng tối nay e gửi bác luôn
Bác cứ làm thong thả. Coi như kỉ niệm e. Mỗi lần lái là e lại nhớ đến bác. E cần xe thì vẫn là xe huydai nguyên bản cái con mà có gương phải ngay chỗ kính ý bác. Huyndai tracomeco ý ạ. Còn bên trong thì đèn nền màu tím giống thaco mobile home hay huyndai noble và 2 cái đồng hồ điện tử trên thanh tapo.. hi vọng bác làm suôn sẻ. Thank bác

Thuan0312

Moderator
Staff member
Bác cứ làm thong thả. Coi như kỉ niệm e. Mỗi lần lái là e lại nhớ đến bác. E cần xe thì vẫn là xe huydai nguyên bản cái con mà có gương phải ngay chỗ kính ý bác. Huyndai tracomeco ý ạ. Còn bên trong thì đèn nền màu tím giống thaco mobile home hay huyndai noble và 2 cái đồng hồ điện tử trên thanh tapo.. hi vọng bác làm suôn sẻ. Thank bác
Cho mình hỏi máy bác chạy Max Setting được không vậy để mình fix

bác ơi e đã test rồi ạ. đúng ý luôn ạ. đẹp lắm.e cảm ơn bác. bác giúp e nhiệt tình lại nhanh nữa. bác làm free. e k biết là làm dễ hay khó hay phức tạp gì nhưng bác cũng bỏ công sức thời gian giúp đỡ free cho e. thật lòng e xin cám ơn bác. chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe :p