HỎI Xin ETS2 Full mod

tiendl

Chào các bác trả là em đã mua bản quyền game và đang chơi ETS2 ver 1.21 nhưng khổ nỗi em ko tìm đc mob nào để đèn đường và đèn xe khác sáng khi đi trời tối ko biết có phải do máy em cấu hình thấp không ( core i5, ram 4G, 64bit).
Bác nào có bản ETS2 ver từ 1.18- 1.21 Full mod hoặc có mod đèn đường/xe, mod bus, mod map, weather để lại cho em với ( giá cả inbox em nếu có)

nphunghung

Staff member
Chào các bác trả là em đã mua bản quyền game và đang chơi ETS2 ver 1.21 nhưng khổ nỗi em ko tìm đc mob nào để đèn đường và đèn xe khác sáng khi đi trời tối ko biết có phải do máy em cấu hình thấp không ( core i5, ram 4G, 64bit).
Bác nào có bản ETS2 ver từ 1.18- 1.21 Full mod hoặc có mod đèn đường/xe, mod bus, mod map, weather để lại cho em với ( giá cả inbox em nếu có)
Tuyệt đối không có cái gì Full đâu bạn. Bạn đã có game bản quyền, tức là có thể chơi Online được rồi. Còn Mod sử dụng để chơi Offline, tuy nhiên Game không có Full Mod bởi vì mod chính là sự sáng tạo của những người chơi. Nặn cái gì nó ra cái đó. Có thể nói kho mod của ETS2 bây giờ lên tới hàng trăm ngàn mod được share trên mạng rồi và mỗi mod lại tương thích với những phiên bản game nhất định. Do đó, bạn đang chơi phiên bản nào thì bạn phải tìm mod của phiên bản đó để chơi thôi. Và một số mod có thể xung đột với nhau nên bạn sẽ không thể chơi được tất cả các mod với cùng một profile.