Trình tự cất cánh một chiếc máy bay.

Tong Van Binh

Xin Captain Flight Simulator cho biết bản đồ phi trường (Airport Map hay ICAO hoặc SID) làm sao có được ? Cảm ơn .

TVB

Bác cứu dùm e. addon sân bay và máy bay thế nào Bác. Mong Bác giúp đỡ!!
mấy vụ add on này thì lên youtube mà search...có chỉ hết...mình chỉ có thể up mấy file đó lên để cho bạn tải về thì đc...
về add on sân bay thì mình có tân sơn nhất, nội bài, phú quốc, changgi của singapoge, narita của nhật, inchion của hàn, hồng kông
về add on máy bay thì mình xài crack loại máy bay boeing 787 của QW là chủ yếu

vudiepbh

Lái máy bay thấy căng và khó hơn lái xe nhỉ, e cũng đang tập tành qua tìm hiểu lái máy bay thử

Lái máy bay thấy căng và khó hơn lái xe nhỉ, e cũng đang tập tành qua tìm hiểu lái máy bay thử
khó là vì muốn khởi động 1 chiếc mb thì phải chỉnh biết bao nhiu là nút từ chế độ C&D...rồi sau đó học giữ thăng bằng...típ nữa là hạ cánh...mà nói chung trong game thì theo mình thấy thì dễ hơn ở ngoài...có quên làm công đoạn nào cũng có thể bỏ qua khi bay offline...

Flying

Mình thích mấy trò giả lập này mà lâu quá không chơi, giờ gà quá. Các bác cho mình hỏi là chơi offline/hay online thì mấy cuộc hội thoại với không lưu diễn ra thế nào? Do phần mềm xử lý hay do server nào đó xử lý (bao gồm cả việc dận diện giọng nói của người chơi)?