ALL Thaco Mobihome??

Status
Not open for further replies.

Thuan0312

Moderator
Staff member
ok mình học xong thiết kế game rồi còn tạo mod xe thì mình mới học thiết kế mod có hai ứng dụng một ứng dụng thiết kế mod cơ bản miễn phí chỉ thiết kế được những mod xe dơn giãn như xe buýt hay xe khách samco hay xe giường nằm không thiết kế mod xe ghế ngồi được còn ứng dụng thiết mod như
Hyundai Universe ETS2 Viet Nam thì ứng dụng bỏ tiền ra 500usd một năm sẽ đựợc thiết kế map và thiết kế mod xe chuyên nghiệp chỉ dành cho doanh nghiệp ai muốn học thiết kế mod thì kp 0939213930
bạn vẽ xong chưa cho mình xin link

Thuan0312

Moderator
Staff member
chưa nhưng thiết kế game xong rồi còn mod xe thì mới thiết kế xong phần thân rồi còn phần khung xe và sường xe nữa là xong nếu1 thiết kế xong đăng mod có vi phạm bản quyền Hyundai Universe ETS2 Viet Nam không
Mod tự làm ko vi phạm bạn nhé
Mà bạn phải có bằng chứng xác thực là bạn là người làm mod nhé

duchuynhpl

Moderator
Staff member
Mình xin phép đóng Topic theo yêu cầu của chủ Topic. Mọi Mod Game điều không có bản quyền gì cả nhé do mọi người tạo ra và chơi. Nếu có thì phải đăng ký trên giấy tờ nha. Còn về Youtube là do họ đăng ký hình ảnh của Mod họ nên chơi khi có hình ảnh đó bạn sẽ bị Report và Khóa tài khoản theo vi định của Youtube.
Vd : Nếu mod Gta V Bản quyền thì bạn nghĩ sao? rồi các Game khác điều có Crack là vi phạm bản quyền rồi nhưng vẫn có sao? .

Status
Not open for further replies.