HỎI Thắc mắc về công cụ chơi ETS2

Chả là em tính đầu tư nguyên bộ để chơi ETS2, vô lăng thì mua được rồi mà hôm đang xem youtube thì phát hiện ra 1 anh tây có cái thiết bị gì ấy, ảnh nhìn bên phải là camera trong game quay bên phải và ngược lại. Cao nhân nào cho em xin cái tên thiết bị ấy với, em cám ơn nhiều.
Link youtube đây ạ

Chơi 3 màn hình thì có thể gắn thiết bị này.. Còn chơi có 1 màn hình như ông ta thì gắn vào nhìn kiểu nào ? Rất xàm.. Chơi như ông ta bảo đảm 1 tháng k bị lé mới lạ . Coi clip kỉ sẽ thấy

Chơi 3 màn hình thì có thể gắn thiết bị này.. Còn chơi có 1 màn hình như ông ta thì gắn vào nhìn kiểu nào ? Rất xàm.. Chơi như ông ta bảo đảm 1 tháng k bị lé mới lạ . Coi clip kỉ sẽ thấy
Chơi 1 màn hình thì dùng KinoVR chơi với kính VR gắn trên smartphone thấy hay hơn cái TrackIR này. Nhưng tóm lại chơi 3 màn hình vẫn là cách tốt nhất để trải nghiệm và tốt cho đôi mắt :D
P/S: Xem video đó mình cười mãi, thấy tội ông Tây lông đó quá :D

hay nhỉ, 169$ thì phải, kể ra rẻ rẻ cũng múc cái trải nghiệm. cái này xem youtube chơi mấy trò giả lập máy bay phê phết

Chơi 1 màn hình thì dùng KinoVR chơi với kính VR gắn trên smartphone thấy hay hơn cái TrackIR này. Nhưng tóm lại chơi 3 màn hình vẫn là cách tốt nhất để trải nghiệm và tốt cho đôi mắt :D
P/S: Xem video đó mình cười mãi, thấy tội ông Tây lông đó quá :D
mình định làm cái vr khựa chơi thử, nhưng muốn hỏi bạn chất lượng ảnh khi steam qua PC thế nào bác? có sắc nét ko? tóm lại có nên thử ko bác

mình định làm cái vr khựa chơi thử, nhưng muốn hỏi bạn chất lượng ảnh khi steam qua PC thế nào bác? có sắc nét ko? tóm lại có nên thử ko bác
Mình chơi vào lần thấy chán nên bỏ lâu rồi.
Do phải dùng mạng wifi mạnh mới ổn định đường truyền được, nếu không sẽ có độ trễ nhé!

Mình chơi vào lần thấy chán nên bỏ lâu rồi.
Do phải dùng mạng wifi mạnh mới ổn định đường truyền được, nếu không sẽ có độ trễ nhé!
bác bỏ do đâu mắt, nhức đầu hay do độ phân giải kém quá bác?

bác bỏ do đâu mắt, nhức đầu hay do độ phân giải kém quá bác?
Đeo nặng quá nên nghỉ, bỏ vào thùng cất cái kính VR đó rồi, dù sao cũng chỉ tốn 99k mua tại CellphoneS đợt event :D
Nói chung, đã đầu tư thì làm luôn 3 màn hình đi, chứ mấy cách kia chỉ để cho vui thôi về lâu dài thì không khả thi.