ĐÃ GIẢI QUYẾT Sao mất kiện hàng Euro Truck Simulator 2

Status
Not open for further replies.

SanyoTruong

Mấy Anh cho Em hỏi.Sao em nhận chở hàng,đi khoản nữa đường là kiện hàng mất tiêu.Em ko hiểu.Lúc đầu chời bình thường.Nhưng sau mấy bữa nay là hay bị mất kiện hàng.

vnsimulator

Administrator
Staff member
Bạn cung cấp thêm thông tin, ví dụ: bạn đang chơi phiên bản nào, tải về ở đâu? Sử dụng profile nào (bạn tạo hay tải về ở đâu)? Bạn (có) đang dùng những mod nào (không)?...

SanyoTruong

Em ko có tải mà Em mua đĩa về cài vô.Thấy để tên Euro Truck Simulator 2-Going East.Còn profile thì Em tạo.Còn mod là sao Em chưa hiểu.Tại Em mới chơi nên ko rành

Em ko có tải mà Em mua đĩa về cài vô.Thấy để tên Euro Truck Simulator 2-Going East.Còn profile thì Em tạo.Còn mod là sao Em chưa hiểu.Tại Em mới chơi nên ko rành
Lỗi mất hàng là do file crack không chuẩn , lỗi này thường gặp ở những bản crack Ver 1.8 trở về trước , đôi khi còn gặp cả lỗi xe màu hồng . Ở những bản sau này file crack đc làm tốt hơn và không còn bị tình trạng trên nữa vì thế để khắc phục bạn hãy xoá bỏ bản cũ đi để tải về và cài đặt bản mới nhất 1.20 ở diễn đàn nhé: https://vnsimulator.com/forums/download-ets2-release.12/
P/S : Mua đĩa ở ngoài thì thường là game ở những Ver khá cũ rồi

Status
Not open for further replies.