nghe nhac khi đang chạy

mình đã chép 1 số nhạc có đuôi xxxx.mp3. mình chép vào ducument/......./music. nhưg khi vào game. bấm phím R mà k tài nào hát dc vậy. nó cứ báo là thất bại. game thi vẫn chơi bìh thuờg. phiên bản hiện tại là 1.22.9xxx. offline. ai giúp với

Đức Royal

Moderator
Staff member
mình đã chép 1 số nhạc có đuôi xxxx.mp3. mình chép vào ducument/......./music. nhưg khi vào game. bấm phím R mà k tài nào hát dc vậy. nó cứ báo là thất bại. game thi vẫn chơi bìh thuờg. phiên bản hiện tại là 1.22.9xxx. offline. ai giúp với
Bạn có thể gửi kèm 1 số hình ảnh lên đây được không? :):)

Hải Long

Staff member
Bạn dow 1 vài bài trên mạng về rồi bỏ vào xem ,nếu vẫn bị kiểm tra lại card âm thanh nhé.

Vào document, mở folder Euro Truck Simulator 2, copy nhạc vào folder music trong đó. Rồi thoát ra.

Vào game, nhấn vào Radio

Nhấn chọn bài và nhấn nút play (nút mũi tên ở dưới) là OK.

Quay ra vào game chơi + nghe nhạc.

Cần đặt 2 phím tăng giảm volume để thay đổi khi nghe.

thoai566

Lưu ý sử dụng tiếng Việt có dấu
ban oi sao cua minh no ko co thu muc music hay mod gi ca, chi co cai icon nhap vao la choi ak

Tialia76

Staff member
Ở trên có cả hình chụp rồi mà các bác ko tìm ra à.
Mod và music nó nằm trong ổ C:\User\document\Euro Truck Simulator 2\ nếu chưa có 2 mục đó thì các bạn tạo mới trong đường dẫn đó.
@thoai566 : Chú ý tiếng Việt có dấu nhé bạn

Vào document, mở folder Euro Truck Simulator 2, copy nhạc vào folder music trong đó. Rồi thoát ra.

Vào game, nhấn vào Radio

Nhấn chọn bài và nhấn nút play (nút mũi tên ở dưới) là OK.

Quay ra vào game chơi + nghe nhạc.

Cần đặt 2 phím tăng giảm volume để thay đổi khi nghe.