ĐÃ GIẢI QUYẾT Mod xe tải có thùng hàng cố định

Status
Not open for further replies.

huulockk

Bác nào có mod xe tải Man có thùng cố định cho mình xin với, mình tìm trên diễn đàn mà không thấy, thanks all
Hình ảnh em nó

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

huulockk

đúng rồi mua ở MAN đấy bạn, tên hiển thị của nó là MAN TGX Euro6, nó hơi giống với chiếc MAN TGX mặc định.
đúng rồi mua ở MAN đấy bạn, tên hiển thị của nó là MAN TGX Euro6, nó hơi giống với chiếc MAN TGX mặc định.
Sao vẫn không được vậy bạn, mình mua chiếcTGX Euro 6 mà nó ra luôn chiếc xe như mặc định, ,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:
Mình vô thấy xe đầu kéo mà đâu có xe có thùng hàng cố định đâu.
sau khi kích hoạt mod bạn vào cửa hàng xe MAN sẽ thấy con MAN TGX Euro6 bạn ấn vào nó rồi chọn cấu hình theo người dùng và làm theo những bước bên trên.

Cho hỏi chở hàng không kéo hay kéo. Thấy mấy cái mod xe chở thùng hàng cố định toàn là kéo không thôi. Vậy để chạy đầu kéo luôn cho sướng. Mod chở hàng của xe thuộc loại nào bạn.

Cho hỏi chở hàng không kéo hay kéo. Thấy mấy cái mod xe chở thùng hàng cố định toàn là kéo không thôi. Vậy để chạy đầu kéo luôn cho sướng. Mod chở hàng của xe thuộc loại nào bạn.
bạn thử dùng mod hành khách dành cho xe bus thử xem được không, chứ mình chưa thấy hàng hoá riêng cho thùng hàng cố định.

Status
Not open for further replies.