1.23.x Mod Xe Khách Đẹp, Gọn và Mở Được Cửa

Em mới tải về và chỉ duy nhất mod xe này. sau đó thử cái mod map rumani rồi cũng bị tương tư như mod xe. Em chơi game này k mod được nên xóa k biết bao nhiêu lần. nhưng vì đam me nên muốn chơi. mong ad chỉ giáo hộ. nếu cần thì teamview giúp em
Em ngĩ là bị xung đột vs steam. Lại bản này mới thấy cái này ak.

Em mới tải về và chỉ duy nhất mod xe này. sau đó thử cái mod map rumani rồi cũng bị tương tư như mod xe. Em chơi game này k mod được nên xóa k biết bao nhiêu lần. nhưng vì đam me nên muốn chơi. mong ad chỉ giáo hộ. nếu cần thì teamview giúp em
bạn coi nhiều lúc map bạn k tương thích với mod xe đó cũng là 1 nguyên nhân, mình cài được, chơi được mới có bài đăng chứ

nphunghung

Staff member
Bạn thử tạo lại profile mới, hoặc sử dụng profile sẵn ở đây xem sao.

sao mình kích cửa hàng mua xe mà nó đứng máy luôn phải khởi động lại máy là sao. mình thử 2-3 lần rồi mà cũng như vậy. mong admin đáp giùm.

sao mình kích cửa hàng mua xe mà nó đứng máy luôn phải khởi động lại máy là sao. mình thử 2-3 lần rồi mà cũng như vậy. mong admin đáp giùm.
Xung đột mod đó bạn, có lẽ mod k tương thích với phiên bản ETS2 hiện giờ của bạn

suxi123

chủ thớt ! xin hỏi mod này chỉ là mod skin thui phải ko? chứ ko có mod đc máy chạy nhanh như xe khách à?

rồi rước khách ở đâu bạn ! làm sao rước đc khách ? mới chơi nên chỉ giúp mình nha...! tks bác
Bn nhấn vào chỗ tìm việc ấy, nhìn xem việc nào có hành khách thì nhấn vào và rước thôi, thật ra mod này hành khách chẳng qua là mod lại của trailer hoặc chuyến hàng bn thường thấy trong game, thay vì kéo hàng, giờ mod lại thành rước khách.

suxi123

Bn nhấn vào chỗ tìm việc ấy, nhìn xem việc nào có hành khách thì nhấn vào và rước thôi, thật ra mod này hành khách chẳng qua là mod lại của trailer hoặc chuyến hàng bn thường thấy trong game, thay vì kéo hàng, giờ mod lại thành rước khách.
thì ra là vậy ! hèn gì thấy kì kì !! có mod map nào gần giống cầu cần thơ ko bác? mod mở cửa có ko bác?

Ý mình là mình không cài mod chỉ tải về rồi chơi thôi. Nên bạn nói xung đột mod là mình nghĩ chắc không phải. Tải về không cần giải nén phải không.