1.24.x Mod xe giường nằm Hyundai Universe Tracomeco

emyeu102

cho xin phiên bản phù hợp với mod này với nào , cái phiên bản mới nhất trong diễn đàn ko hiện mod trong kích hoạt

Tialia76

Staff member
anh oi lam sao de co most xe thanh buoi vay a
Bạn cài mod sau đó sang mod skin để tìm kiếm skin theo ý mình. (Lưu ý lần sau nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn).
mk pass la gi ak sao ko co mk
Download về chép luôn file vào thư mục mod sử dụng nhé. (Lưu ý lần sau nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn).
euro truck simlator 2 bản 2.21 chơi đc ko mọi ng
không chạy đc ở bản 1.5xxx, vô toàn văn ra có cần cài gì thêm cùng với mod này không ad
1.24.x mới chơi được nhé mấy bạn.

Ad. giup em voi
e tai mod nay ve roi . vo trong kich hoat co trong mod xe nhung khi vo mua xe em khong thay xe nhu ad ns chi hien moi~ 1 cua hang` xe
e ms cap 2 vay co lai dc ko . mong ae giup do~ nguoi moi
Nếu bạn không đủ level và tiền thì có thể tải các profile trong diễn đàn về ( Lần sau viết có dấu bạn nhé )

Hải Long

Staff member
Ad. giup em voi
e tai mod nay ve roi . vo trong kich hoat co trong mod xe nhung khi vo mua xe em khong thay xe nhu ad ns chi hien moi~ 1 cua hang` xe
e ms cap 2 vay co lai dc ko . mong ae giup do~ nguoi moi
Cấp 12 mới mua được,phải vào đúng tên cửa hàng bài viết yêu cầu.không có thì phải tìm.tốt nhất bạn nên tải profile trong mục dowload save để mua được luôn không phải tìm cửa hàng không phải cheat lever.

lag và lag không có fix lag à
Bạn tìm trên forum có bản fix lag của nước ngoài rồi đó.
các bác cho em hỏi là bật đèn trong xe như nào ạ
Bật đèn trong xe nhấn phím O
sao nhấn phím O đèn trong xe không sáng ad oi?
Bạn vào tùy chọn, phần đồ họa, đánh dấu tích vào mấy mục cuối cùng xem sao? Mình không ngồi máy tính nên không nhớ chính xác tên các mục đó.