1.22.x Map thi sa hình hạng B1, B2, C, D, E

Bạn nên làm lại cho giống với thực tế hơn (cả phần âm thanh). Map này được chế lại từ map gốc nên TP để thi sa hình là Erfurt của Đức, ở đó có cửa hàng xe DAF, vào đó có thể mua xe con Lexus_IS300_V1 để tập với hạng B1 B2 nhưng hình như gầm hơi thấp đi qua chỗ "vệt bánh xe" có 2 gờ thì bị cạt gầm, (Nên làm lại map ở vị trí khác để có thể lực chọn được nhiều loại xe con đã up trên diễn đàn hơn.
Link tải xe Lexus_IS300_V1 đây: http://sharemods.com/vwgue0ptcew0/Lexus_IS300_V1.rar.html
Nói chung hóng bản mới của bạn, Mình đã test trên v1.27x thấy ổn. Thanks

Tks bạn. Có thời gian mình sẽ sửa lại map để ngày càng hoàn thiện hơn! He he.
P/S: Mình đã có bằng lái rất dễ dàng sau khi học và chạy trên phần mềm này. Đến thầy giáo cũng phải ngạc nhiên, hỏi mình đã cầm lái bao giờ chưa mà sao lái được đúng 1 ca (2 giờ) đã lái ngon và đõ 100 điếm! He he.

Hy vọng chủ thớt mau ra cái bản mới nhất.Có Sa hình , có chíp đọc các bài thi để cho ae còn tiện .Đỡ phải đi hỏi và mất công tìm

Tks bạn! Từ ngày lấy bằng xong, chạy suốt nên ít khi ngồi máy tính. Lúc rảnh thì... :)))

Ndkbntt

Cac bac cho e hoi co ai da thu map nay tren cac ban khac 1.22x chua, cho e xin chut gop y de tim ban down ve choi voi, chua biet nen downban nao ve de choi dc map sa hinh nay

Tiennguyen32g

các bạn ơi. mình tải ets phiên bản 1.22.0 mà mod không được. tạo profile thế này mà vào ko có map. Hướng dẫn Giúp mình với

quyan

Chào cả nhà em mới học lái B2 nghe nói có phần mềm giả lập để tập sa hình
em vào down thì nó toàn báo như này
" .scs files can’t be previewed "
có file mấy trăm kb
2 là hướng dẫn giúp em cần cài đặt những gì đê chạy được chương trình
em cảm ơn cả nhà rất nhiều.
nếu có link luôn thì tốt quá ạ
mem mới nên mong các bác thông cảm nhé
many tks

trantan

Bạn nên làm lại cho giống với thực tế hơn (cả phần âm thanh). Map này được chế lại từ map gốc nên TP để thi sa hình là Erfurt của Đức, ở đó có cửa hàng xe DAF, vào đó có thể mua xe con Lexus_IS300_V1 để tập với hạng B1 B2 nhưng hình như gầm hơi thấp đi qua chỗ "vệt bánh xe" có 2 gờ thì bị cạt gầm, (Nên làm lại map ở vị trí khác để có thể lực chọn được nhiều loại xe con đã up trên diễn đàn hơn.
Link tải xe Lexus_IS300_V1 đây: http://sharemods.com/vwgue0ptcew0/Lexus_IS300_V1.rar.html
Nói chung hóng bản mới của bạn, Mình đã test trên v1.27x thấy ổn. Thanks

Bác chơi bạn v1.27 nào vậy. e xin cái link