1.21.x MAP Scandinavia cho 1.18 - 1.21

nphunghung

Staff member
Chuyên mục tự sướng xin chào đón tất cả các bạn, đặc biệt là các bạn thích chơi Scandinavia mà ứ có tiền mua.
Em cũng giống như các bác đây. Chơi thử 1 lần DLC Scandinavia mà nghiện luôn, cứ muốn mua bằng được. Đáng đồng tiền bát gạo quá. Nhưng mà thực tế là...không có tiền :(
Bằng chứng là đây các bác, check DLC của Steam nó ko có Scandinavia nè.
Nhưng mà không sao. Nay e đã có cách giúp các bác chơi tạm Scandinavia trong thời gian chờ tiền mua em nó về nhé. Tất nhiên là mod nên chỉ dùng để chơi Offline được thôi. Dù sao méo mó có còn hơn không đúng không các bác.
Sau khi add mod vào thì e có map mới đây :p
Khám phá thử thành phố mới coi sao
Khoe hàng tự sướng xong rồi, giờ share cho các bạn tải về nhé.
Download link MOD Scandinavia tại đây:

MOD MAP SCANDINAVIA CHO GAME VERSION 1.18.x

Size:
126.4MB

Cập nhật link Mod Map Scandinavia cho Game Version 1.19.x - 1.21.x

Request: Không yêu cầu gì, có hoặc không có bản quyền đều dùng được và chưa có DLC Scandinavia.
Cách dùng: Download về, chép nó vào thư mục MOD của game ETS2. Khởi động game, Edit Profile và tích enable Mod Scandinavia.
Chúc các bạn chơi vui vẻ :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

nphunghung

Staff member
ban oi them mod va0 no bao stop working ne
Hix. Mình cũng mới test lại hôm kia. Có vẻ như 1.19 đã fix nên không dùng được nó nữa. Có điều kiện mình sẽ tìm hiểu lại. Tạm thời bản này chỉ dùng được cho game ver 1.18.x thôi nhé :(

nphunghung

Staff member
cảm ơn bạn.. mai mình download bản 1.20 của bạn đăng thui khỏi mod cho mệt hehe
:) Mod này dành cho những người chơi bản quyền mà chưa có điều kiện mua DLC Scandinavia bạn à. Còn chơi Crack thì khỏi cần :)

vananhpro

Hình như bạn tải link bên trên chứ ko phải link cập nhật ở dưới , sr vì mình ko nói rõ , mình đã edit lại bài :D
vẫn ko đc bác. mấy mod nhẹ thì được. e cũng thử mấy mod khác toàn trên 150mb không đc. còn nếu vài mb thì được. là do sao vậy

nphunghung

Staff member
vẫn ko đc bác. mấy mod nhẹ thì được. e cũng thử mấy mod khác toàn trên 150mb không đc. còn nếu vài mb thì được. là do sao vậy
Bạn tải đúng link mod dành cho 1.19 và 1.20 nhé. Chứ link 1.18 mà cài vào game 1.19 thì sẽ bị crash ngay. Tùy vào phiên bản game bạn đang sử dụng để tải về.

nphunghung

Staff member
nó không xung khắc bác. add bình thương mà nó không nhận thôi

vẫn không được bác ơi

Bác nói là nó không xung khắc, add bình thường mà không nhận là như thế nào, bác có thể chụp hình mô tả rõ lỗi hơn được không? Bác đang dùng game bq hay game crk vậy.

bây giờ game này có nhiều người chơi online ko các bác
Cộng động ETS2 Việt Nam vẫn có nhiều người chơi lắm bác à.