1.30.x Map Republic of Aloma 2 v1.30.2.2s

Hic. Em đang dùng phiên bản 1.30.2.9 (bản quyền) cài mod này tạo được phân hệ n.mod nhưng khi load game bị văng ra ngoài. Có cách nào khắc phục không các bác ( Nhìn map này phê quá à )

Thuan0312

Moderator
Staff member
Hic. Em đang dùng phiên bản 1.30.2.9 (bản quyền) cài mod này tạo được phân hệ n.mod nhưng khi load game bị văng ra ngoài. Có cách nào khắc phục không các bác ( Nhìn map này phê quá à )
Bác dùng 1.30.2.2 mới chơi đc nha (như tiêu đề)

Có cách nào hạ phiên bản xuống 1.30.2.2 ko các bác. Em vô phần beta nó chỉ cho hạ đến 1.30.1.6

cho hỏi sao em không cho tài xế ngủ được vậy bác...mỗi lần chạy đến chỗ nghỉ ngơi thì nó không hiện lên bảng kêu tắt máy để nghỉ ngơi là sao

Phê pác thớt ak. Vào đường rừng giật nẩy sót cả bi .......Thank thớt nhá

Ok Bác, ^^ qua đoạn đường xấu chạy thật chậm mà đôi khi bị va, sụt hố sâu cũng damage hàng phía sau. E dính bao nhêu lần roài. =))

Bonus: =))

:p:Dgiggle~~yn~~drunk~~:rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải nói là map rất phê. Nhưng có vấn đề về trả hàng, mod này không có phần chọn cách trả hàng mà nó mặc định chỗ trả hàng luôn, mà phải re hàng (conts đôi nên pó tay). Bác nào pro re hàng conts đôi chỉ giáo em vài đường với

Phải nói là map rất phê. Nhưng có vấn đề về trả hàng, mod này không có phần chọn cách trả hàng mà nó mặc định chỗ trả hàng luôn, mà phải re hàng (conts đôi nên pó tay). Bác nào pro re hàng conts đôi chỉ giáo em vài đường với

Vụ lỗi dở hơi này thì tạm k/phục thế này đi Bác:
1. Trước khi trả hàng vào cty, Bác save Game lại đã.
2. Nếu chỗ trả hàng tại góc hẹp, hàng 2 cont, dài, vướng....thì chọn F9 để thả xe và hàng xuống, chú ý thả cẩn thận tránh hỏng xe và hàng.
3. Nếu chỗ trả hàng vướng các xe boot ( do máy tạo ngẫu nghiên...xe con...xe khách ) đỗ vào đó, thì Load lại game vừa lưu để bỏ qua lỗi này. ( Ngẫu nhiên sẽ có lúc trống ).

Vụ lỗi dở hơi này thì tạm k/phục thế này đi Bác:
1. Trước khi trả hàng vào cty, Bác save Game lại đã.
2. Nếu chỗ trả hàng tại góc hẹp, hàng 2 cont, dài, vướng....thì chọn F9 để thả xe và hàng xuống, chú ý thả cẩn thận tránh hỏng xe và hàng.
3. Nếu chỗ trả hàng vướng các xe boot ( do máy tạo ngẫu nghiên...xe con...xe khách ) đỗ vào đó, thì Load lại game vừa lưu để bỏ qua lỗi này. ( Ngẫu nhiên sẽ có lúc trống ).
Thank bác. Thêm cái nữa là vấn đề đậu xe nghỉ ngơi. Không có vạch đậu xe nên toàn phải rò dẫm hehe. Nhưng vẫn khoái cái map này phê lòi kkk

Cho mình xin map này đi vì download file về giải nén không thấy gì hết.

Bác chụp ảnh lại màn hình file tải về xem nào. E tải vẫn bt mà. Link gốc của nước ngoài. Giải nén hết sẽ đc 5 file có đuôi .scs. Sau đó copy vào thư mục mod, rồi theo HD như bài viết.

wujingchan

Có ai dùng bản italia thử chưa? Cho mình xin ý kiến với, đang dùng bản italia không biết có được hay không.