MỘT SỐ HƯỚNG DẪN VÀ MẸO NHỎ DÀNH CHO ETS2 - newbie

Aquamarina

Em đăng nhập key rồi, mà chơi được lát nó bảo nhập lại, em nhập lại thì nó kêu key bị khóa là sao ad. :((

Đức Royal

Moderator
Staff member
Em đăng nhập key rồi, mà chơi được lát nó bảo nhập lại, em nhập lại thì nó kêu key bị khóa là sao ad. :((
bạn tải bản 1.22.x mới nhất có ở trên diễn đàn nhé, cái đấy là crack không cần nhập key bạn nhé

nphunghung

Staff member
bạn cho mình hỏi : khi nào thì thì các ban vns chạy online . mình muốn chạy vs các bạn được không? mình có vào facebook của Facebook VN Simulator Team nhưng không thấy thông báo chạy online ! ad giúp với
Bạn đã tham gia group chưa? Nếu đã join rồi thì sẽ thấy lịch phượt đăng hằng ngày từ sau 16h bạn à :)
Ngoài ra các thành viên còn thường xuyên rủ nhau chạy vào các khung giờ khác.

Luongquangls

Mình chưa có đăng ký tham gia group bạn có thể cho mình link đăng ký được không ? [ hoặc là chỉ dùm mình cách tham gia vào group nhé !:v ] thank bạn

Đức Royal

Moderator
Staff member
Mình chưa có đăng ký tham gia group bạn có thể cho mình link đăng ký được không ? [ hoặc là chỉ dùm mình cách tham gia vào group nhé !:v ] thank bạn
link đăng kí đã ở trên kia bạn vừa mới đưa rồi nhé, bạn phải có bản quyền mới chơi online được, hiện tại group đang hạn chế tiếp nhận mem mới nên bạn cứ xin join rồi chờ duyệt vào group nhé ;);)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:

Luongquangls

link đăng kí đã ở trên kia bạn vừa mới đưa rồi nhé, bạn phải có bản quyền mới chơi online được, hiện tại group đang hạn chế tiếp nhận mem mới nên bạn cứ xin join rồi chờ duyệt vào group nhé ;);)
mình có game bản quyền rùi và giờ cũng đang chạy online cùng mấy bạn nước ngoài thôi :v nhưng mình muốn chạy vs các bạn việt nam hơn :v dù sao cũng thank you bạn nhé !

nphunghung

Staff member
mình có game bản quyền rùi và giờ cũng đang chạy online cùng mấy bạn nước ngoài thôi :v nhưng mình muốn chạy vs các bạn việt nam hơn :v dù sao cũng thank you bạn nhé !
Bạn để lại link Facebook mình xem vì lượng mem xin join vào gr nhiều lắm, mình không nhớ hết được.

Tran Trung Duc

Vào game, chọn cài đặt, Cách chơi. bỏ dấu check trong ô: Giới hạn tốc độ.
(In game \ Option \ Gameplay \ Uncheck: Truck speed limit)
Ủa, sao mình không vào được Option/Gameplay để Uncheck: Truck speed limit nhỉ.

Quang Sếu

làm sao để chình các phím như mình muốn
xi nhan đen còi phanh
về nhưng phím gần tay mình nhất ạ ?