HỎI Lỗi add mod

mình cứ add mod nào vào xong test thử là bị "Steam has stopped working". ai giúp với. đg dùng 1.24

bác có dùng chung với mod nào nữa k nếu có thì có thể đã bị xung đột mod rồi , còn nếu chỉ test 1 mình nó thì có thể lỗi do mod k tương thích với phiên bản bạn đang sử dụng . thân

QuanPhamKT

còn trường hợp xóa các file mod, vào acc thì bị báo lỗi ko vào được, vậy làm cách nào khắc phục? mấy file mod xe m lỡ tay xóa luôn trong sọt rác rồi. thanks

nphunghung

Staff member
còn trường hợp xóa các file mod, vào acc thì bị báo lỗi ko vào được, vậy làm cách nào khắc phục? mấy file mod xe m lỡ tay xóa luôn trong sọt rác rồi. thanks
Mod đã add vào rồi, khi bỏ đi thì profile sẽ bị lỗi. Tùy lỗi nặng / nhẹ mà profile có thể sử dụng tiếp được hay là không. Khi vào profile nó sẽ báo, cứ nhấn Tiếp tục. Nếu lỗi quá thì nó không cho vào chơi nữa.

QuanPhamKT

Mod đã add vào rồi, khi bỏ đi thì profile sẽ bị lỗi. Tùy lỗi nặng / nhẹ mà profile có thể sử dụng tiếp được hay là không. Khi vào profile nó sẽ báo, cứ nhấn Tiếp tục. Nếu lỗi quá thì nó không cho vào chơi nữa.
của mình là nó ko cho vào chơi luôn. như vậy là đi teo cái profile, phải tạo mới profile khác chơi lại từ đầu hả bác? chán thật, biết vậy mod 1 xe thôi

nphunghung

Staff member
của mình là nó ko cho vào chơi luôn. như vậy là đi teo cái profile, phải tạo mới profile khác chơi lại từ đầu hả bác? chán thật, biết vậy mod 1 xe thôi
Đúng rồi. Mod xe thì bác nên mod từng cái một thôi. Thêm nữa, trước khi add mod vào thì bác nên copy profile sang nơi khác để backup. Khi nào lỗi hoặc cần lại profile cũ thì bác copy vào lại là được.
Hay lỗi nhất là mod map. Bỏ mod map đi là dễ bị quẳng profile luôn lắm.