ĐÃ GIẢI QUYẾT Làm sao để post bài trong mục Mua bán?

Status
Not open for further replies.

PriceSonic

Mình muốn rao tin bán game bản quyền, nhưng mục mua bán lại không cho post bài mới, ai giúp mình nhé.

Mình muốn rao tin bán game bản quyền, nhưng mục mua bán lại không cho post bài mới, ai giúp mình nhé.
Spam nhiều quá bị Admin chặn rồi bác ơi , phải đạt được level 1 hay level 2 gì đó mới được post trong đó cơ

Spam j? Vừa vào thấy k post được thì hỏi thôi chứ.
Không ai nói bạn spam cả mà đây là đang nói tình trạng chung . Rất nhiều người đăng ký tài khoản tại diễn đàn xong thì ngay lập tức vào mục mua bán để quảng cáo : chăn , ga , gối , đệm và các thứ linh tinh khác ... nên BQT bắt buộc phải hạn chế lại tình trạng này bằng cách đặt giới hạn là phải được level 2 trở lên mới được đăng bài tại đây
ồ không có mod nào vào trả lời luôn
Bạn thông cảm do mấy hôm nay bận quá nên không giải đáp kịp thời hơn nữa cũng đã có người trả lời ở trên rồi

hèn gì đi chả không thấy mục post bài :)
Ai bẩu mấy ông chuyên quảng cáo cứ quảng cáo cho lắm làm chi để bị chặn smoking~~
Forum game mà cứ vô quảng cáo tivi tủ lạnh quần áo các thứ cho lắm nên giờ mới bị chặn đó. Trước đây lâu lâu lại thấy quảng cáo mấy thể loại gì gì đó nên giờ bye bye rồi hi~~

Status
Not open for further replies.