HỎI Kết bạn trên Steam???

DucVM

Mình vừa mua bản Euro truck simulator 2 từ bác Khúc Quang Duy (b4byk3n). Cho mình hỏi làm thế nào để kết bạn với các bác tài khác và chạy chung theo đoàn với nhau vậy? Cám ơn các bác :)

Mình vừa mua bản Euro truck simulator 2 từ bác Khúc Quang Duy (b4byk3n). Cho mình hỏi làm thế nào để kết bạn với các bác tài khác và chạy chung theo đoàn với nhau vậy? Cám ơn các bác :)
Mở steam lên ở dưới cửa sổ online có ngay chữ add friends đó , bạn gõ tên người bạn muốn kết bạn rồi gửi lời mời kết bạn ở đó . Chạy chung theo đoàn thì hàng ngày luôn có bài post thông báo lịch chạy online ở group rồi nhé :D

nphunghung

Staff member
Steam gần đây đã chặn không cho các nick mới kết bạn. Muốn kết bạn phải có giao dịch từ chính acc đó mua game, card... trên steam với mệnh giá 5$ trở lên. Khi đó acc mới được unlock và add friend được. Bạn mua game từ các nguồn khác rồi add vào steam hoặc nhận gift qua steam không được tính.